Main Menu

ฝากตัวด้วยคับน้องใหม่ Rxs

เริ่มโดย Kuk@Rxs, เมษายน 09, 2012, 06:46:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kuk@Rxs

@ดีน้าชูตอนนี้ผมมาเปิดร้านอาหารอยู่ที่สุพรรณดอนเจดีย์แล้วครับ เอาลูกชายมาขี่อยู่ที่นี่ด้วยได้ขี่ซื้อของทุกวันเลย  :o :o :o

Kuk@Rxs

สวัสดีครับน้าชูและทุกๆท่าน ผมได้มาเปิดร้านอาหารที่สุพรรณดอนเจดีย์แล้วน่ะครับเอาเจ้าลูกชายมาขี่ที่นี่ด้วยขี่ซื้อของทุกวันเลย  :o :o :o

tachoo

ตกลงว่าจะไปอยู่ถาวรเลยใช่ไหมครับเผื่อผ่านไปจะได้แวะไปขอข้าวกินหน่อยว่าแต่ขายอาหารแบบไหน..

tachoo

tactic

114Raze.
เลขที่บัญชี
261-233-5995 กสิกรไทย ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม
236-073-3907 กรุงเทพ ออมทรัพย์ จิรภาส ก๋งเทียม

"Attitude is Everything" pick a Good One...