Main Menu

Rxz 135 ใส่ชุดหน้ารุ่นอื่นๆได้ป่าวครับ

เริ่มโดย norma, กุมภาพันธ์ 12, 2013, 04:06:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

norma

พอดีผม มีRxz อยู่แต่โช๊คหน้า พังหมดแล้ว ผมก็อยากหาชุดหน้าพวกรุ่น NSR TZR ประมาณนี้มาใส่ จะใส่ได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

<3

DirectX

ชุดหน้าของ tzr vr tzm nova ใส่ได้ครับ เคยเห็นมีคนเอาชุดหน้า serpico มาใส่ด้วยนะ

nat_18

ชุดหน้าของ tzr vr  ยกมาทั้งชุด แผงคอ โช้ค เบรคล้อ เลย ไม่ต้องแปลง

IHEERMAN

อ่อลืมบอกไป ที่บ้านมี 2T 2 คัน RXZ + DASH ครับ อิอิ