Main Menu

อยากจะสอบถามกูรู TZR150 หน่อยครับ

เริ่มโดย kingkong360, กุมภาพันธ์ 05, 2013, 05:16:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นักบิดชนบท

อ้างจาก: Mtz เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2013, 11:40:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: นักบิดชนบท เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2013, 11:33:24 หลังเที่ยง
นานาจิตจังแล้วแต่คนชอบครับ ข้างบ้านผมขับดูคาติยังชนท้ายสิบล้อตาย
ไม่ว่ารุ่นไหนมันก็มีดีในตัวของมันเองครับ ขับขี่ปลอดภัยดีกว่าครับ
ตามัน้นครับ เท่าที่ทราบมา ยังไม่เคยได้ยินว่า "คนขับรถโฟลค์ลิฟ ชนกะใครตาย" เราไปหามาขับมั่งดีไหมลุง อิอิ รับรอง ปลอดภัยชัวๆ ใครพุ่งเข้ามา เอางายกแม่งเลย อิอิอิอิ
ว่างๆมาเที่ยวราชบุรีนะครับ ช่วงนี้ไม่มีปุ๋ยใส่ต้นไม้พอดี

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

kingkong360

คุณ เดช..ไอ้เสื้อทอง หน้าสนตูดมดครับ แต่คงต้องรอรถก่อน555

Vilator

สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง