Main Menu

RGV 150ไส่ สวิงอาร์ม ไรได้มั้งครับขอเเปลงน้อยที่สุดคับ

เริ่มโดย kaopodmsk, ธันวาคม 03, 2012, 10:40:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaopodmsk

คือ ว่า สวิง อาร์ม ผม เเตก อ่ะ+สนิมด้วย ว่า จะ หา อาร์ม ใหม่ สมมุดว่า ท่า ไป ไม่ เจอ อาร์มRGV เรา หา อาร์ม ของรุ่นไหน ใส้ได้มั่งครับ ผม คิดว่าน่าจะเป็น
ของ akira ตัว ดิส หลัง มัน จะ ลงได้ไหมครับ ใคร มี คำเเนะนำเพิ่ม เเนะนำด้วยครับ (ท่าบอกว่าใส่ของเดิมก็ดียุเเล้วผมว่าอ่านข้างบนดีๆก่อนน่ะครับ) :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P

kaopodmsk