Main Menu

สวิงอาร์มเนียมอันเล็กๆเกลี้ยงๆ ที่kr แนวแว๊นชอบใส่

เริ่มโดย wanchai.j, กรกฎาคม 25, 2014, 05:52:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanchai.j

อยากรู้คับ เห็นสวิงอาร์มอลูมิเนี่ยมอันเล็กๆ ที่นำมาแต่งkr แนวแว๊นๆ มันคือของรถรุ่นไหน ต้องแปลงเยอะป่าวครับ ราคาเท่าไหร่

RELAXER

***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

125cc.Only

zx150สวิงอาร์มเดิมเป็นอลูมิเนียมเหรอ ผมซื้อมาหนิมตรึม หนักมากด้วย
รึที่พูดมาคือสวิงอาร์มแต่งของZX150 มีขายมั้ย หน้าตามันเป็นยังไงครับ

zanakand

ของร้าน ดำของเตยหรือเปล่า อาร์มอลูมีเนียมงานสร้าง ขนาดเล็ก

คล้ายๆของในรูป ลองเข้าไปดูที่ facebook โรงกลึงดำคลองเตย ดู

God Army

อ้างจาก: zanakand เมื่อ กรกฎาคม 28, 2014, 02:35:36 หลังเที่ยง
ของร้าน ดำของเตยหรือเปล่า อาร์มอลูมีเนียมงานสร้าง ขนาดเล็ก

คล้ายๆของในรูป ลองเข้าไปดูที่ facebook โรงกลึงดำคลองเตย ดู
น่าจะใช่ของ ร้านดำคลองเตยครับ
มีหลายแบบ หลายขนาด ดามบน/ดามล่าง/แป๊ปเล็ก/แป๊ปใหญ่ โทรถามที่ร้านได้เลยครับ
ธนาคารออมสิน
ชื่อบัญชี : นาย ชัยสิทธิ์ กลิ่นรัตน์
เลขที่บัญชี : 020119038030   สาขา เนินมะปราง
ประเภท : ออมทรัพย์