Main Menu

__ สวัสดีครับ ls 125 ยังใส่ กันสบัด แน่นำที่ครับ

เริ่มโดย RELAXER, กุมภาพันธ์ 04, 2014, 07:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RELAXER

ตามหัวข้อเลยครับสำหรับ ls วิ่งเร็วแล้วมันวิวๆเสียวๆกลัวแก่ว เพื่อจะใส่ช่วยให้มันไม่แก่ว แน่ข้อดีข้อเสีย แล้วยิ่งดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

Giyotin

กันสบัดดีๆแพงมากน่ะ ถ้าราคาต่ำๆ ที่น่าเล่นก็ของแท้โรงงานติดรถ(มือสอง)
เคยอ่านเจอ ของ Bizum.. และ อีกหลายรุ่น มัน lock เอง เลี้ยวไม่ได้ น่ากลัว อันนึงตั้ง 3000+ บาท ยังไม่ดีเลย

***ไม่เคยใช้น่ะ แค่อ่านเจอ มาเล่าสู่กันฟัง

moddumkung

ช่วยได้ครับนิ่งดี แนะนำของkr ถูกและดี ใส่ได้เลย

RELAXER

***  แค่ LS อยากมี วาว SUPER KIPS  ***

aoaaued

เข้ามาเก็บความรู้ครับ  อยากจะใช้บ้างเหมือนกัน

suphachai

เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133

ผมคือใคร...?

กันสบัดถ้าเอาดีๆ มันก็จะแพงกว่าราคารถ ณ ปัจจุบัณนี้อีก

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

puttasak

ลองปรับความสูงด้านหน้าและหลังของตัวรถ ให้เหมาะสมดูนะครับ เพื่อจะใช้งานดีขึ้นไม่ต้องไปใส่กันสะบัด

TUMNS15RR