Main Menu

ความคืบหน้า SE สะพานสี่

เริ่มโดย kpongh, พฤษภาคม 28, 2012, 10:32:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PRATEEP

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ตุลาคม 04, 2012, 12:45:27 หลังเที่ยง

เดี๋ยวอีกหน่อยก็จะเป็นล้อแม็กแว้ววววว
สงสัยพี่ท่านอยากเล่นโค้งแล้วอิอิ...

can-nim

kpongh

[/quote]สงสัยพี่ท่านอยากเล่นโค้งแล้วอิอิ...
[/quote]

ครับพี่ประทีป....อยากเข้าโค้งสวยๆเหมือนพี่โต้งบ้าง

วันนี้ไปดูรถให้เพื่อนมาครับ ( เป็น KR SSR ปี 40 เสื้อทองมีรูระบายไอเสีย สีเขียวอุปกรณ์ครบทุกชิ้นส่วน แม็กเป็นของ SER SE หน้า-หลังด้วย ) รถร้านก๋วยเตี๋ยว แกจอดเอาผ้าคลุมไว้เกือบ 2 ปีแล้วอยู่ตรงข้ามตลาดเอง ( ผ่านทุกวันไม่ยักรู้ ) เค้าขายแค่ 5000 พัน โอ้วแม่เจ้า...ผมรีบกระซิบบอกว่ามึงจะเอาหรือไม่เอา  ถ้าไม่เอาตรูเอาเองนะฮิฮิฮิ  มันรีบคว้าเลยครับ

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ตุลาคม 15, 2012, 08:43:25 หลังเที่ยง

สงสัยพี่ท่านอยากเล่นโค้งแล้วอิอิ...
[/quote]

ครับพี่ประทีป....อยากเข้าโค้งสวยๆเหมือนพี่โต้งบ้าง

วันนี้ไปดูรถให้เพื่อนมาครับ ( เป็น KR SSR ปี 40 เสื้อทองมีรูระบายไอเสีย สีเขียวอุปกรณ์ครบทุกชิ้นส่วน แม็กเป็นของ SER SE หน้า-หลังด้วย ) รถร้านก๋วยเตี๋ยว แกจอดเอาผ้าคลุมไว้เกือบ 2 ปีแล้วอยู่ตรงข้ามตลาดเอง ( ผ่านทุกวันไม่ยักรู้ ) เค้าขายแค่ 5000 พัน โอ้วแม่เจ้า...ผมรีบกระซิบบอกว่ามึงจะเอาหรือไม่เอา  ถ้าไม่เอาตรูเอาเองนะฮิฮิฮิ  มันรีบคว้าเลยครับ
[/quote]

ไม่เอาบอกผมเด้อ

สน โคราช

เขาไปซื้อรถกัน..แต่วันนี้ผมขายรถไป 2 คันเลยครับเฮ้อ......

PRATEEP

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ตุลาคม 15, 2012, 11:10:54 หลังเที่ยง
เขาไปซื้อรถกัน..แต่วันนี้ผมขายรถไป 2 คันเลยครับเฮ้อ......
รถอะไรครับพี่สนไม่เห็นกระซิบบ้างเลย...

สน โคราช

ls กับ kr ครับ หาทุนทำรถนะครับพี่

หมู บิน ควัน ขโมง

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

kpongh

อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ ตุลาคม 16, 2012, 09:24:21 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ

สวัสดีครับพี่หนึ่ง  เออ...ว่าแต่พี่หนึ่งใส่ยาง R1 ขนาดเท่าไหร่ครับ ( ยี่ห้อ+ราคาด้วยยิ่งดีครับ ) อยากใส่ล้อโตบ้าง

PRATEEP

อ้างจาก: หมู บิน ควัน ขโมง เมื่อ ตุลาคม 16, 2012, 09:24:21 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ
สวัสดีครับพี่ขัดรถเงาขนาดนี้ระวังแมลงลื่นล้มหัวแตกนะครับอิอิ...

can-nim

Tong_2T_150

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ตุลาคม 15, 2012, 08:43:25 หลังเที่ยง

ชะอุ้ย..! คุณพงษ์เล่นชมกันตรงๆแบบนี้ เขิล..ทำตัวไม่ถูกรุยยย...!

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ตุลาคม 15, 2012, 11:10:54 หลังเที่ยง
อ้าว..! พี่สนขายรถ2คันแล้วเหรอ  เห็นมั้ยล่ะ? ได้ลองขี่NSRติดใจในฟิลลิ่งเลย..บอกแล้วว่ามัน"นิ่ง"....ฮ่าาาาา

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

BJC

โค้งไหนที่ว่าแน่ๆ...ผมเข้ามาหมดแระ
หูติดพื้นตลอด....

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 12:00:39 หลังเที่ยง

ชะอุ้ย..! คุณพงษ์เล่นชมกันตรงๆแบบนี้ เขิล..ทำตัวไม่ถูกรุยยย...!

อ้าว..! พี่สนขายรถ2คันแล้วเหรอ  เห็นมั้ยล่ะ? ได้ลองขี่NSRติดใจในฟิลลิ่งเลย..บอกแล้วว่ามัน"นิ่ง"....ฮ่าาาาา
ใช่แล้วครับพี่เห็นตัวโปร gp 150บล๊อกนอกตัวบนเขาวันนั้นแล้วยังติดตาตรึงใจไม่หายเลยพี่..ในสนามเขาสุดยอดจิงเลยอ่าาาาา

สน โคราช

อ้างจาก: BJC เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 12:16:18 หลังเที่ยง
โค้งไหนที่ว่าแน่ๆ...ผมเข้ามาหมดแระ
แล้วรถเป็นงัยครับอิอิ

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 12:16:18 หลังเที่ยง
ความสามารถเฉพาะตัว ห้ามลอกเลียนแบบ

สน โคราช

ทางโค้งไม่ชอบครับ  แต่ถ้าส่วนเว้าส่วนโค้งชอบครับ

kpongh

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 08:20:35 หลังเที่ยง
ทางโค้งไม่ชอบครับ  แต่ถ้าส่วนเว้าส่วนโค้งชอบครับ

แฮะแฮะ...ผมก็ชอบนะครับพี่สนอะไรที่มันเว้าๆโค้งๆเนี๊ย

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 08:49:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ตุลาคม 17, 2012, 08:20:35 หลังเที่ยง

แฮะแฮะ...ผมก็ชอบนะครับพี่สนอะไรที่มันเว้าๆโค้งๆเนี๊ย
5555 คือกันเลย

Tong_2T_150

มีโค้ง มีเว้าแล้ว ยังขาดโหนกนูนอยู่อิกอย่าง...ฮี่ๆๆ