Main Menu

ความคืบหน้า SE สะพานสี่

เริ่มโดย kpongh, พฤษภาคม 28, 2012, 10:32:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

สน โคราช

kpongh

พี่สน....คอมผมช้ามากครับพี่ ( ส่วนเบอร์โทรยังไม่มีครับ ) โทรศัพน์หาย

can-nim

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 27, 2012, 10:30:39 หลังเที่ยง
พี่สน....คอมผมช้ามากครับพี่ ( ส่วนเบอร์โทรยังไม่มีครับ ) โทรศัพน์หาย
รีบซื้อเลยนะครับเดี๋ยวติดต่อกันไม่ได้เวลาคิดถึงนะ555

kpongh

พี่สนผมเจอโทรศัพน์แล้วครับ....5555 ตกข้างๆที่นอนระหว่างผนังห้อง

สน โคราช

pong พลัดถิ่น

แอบไว้เเล้วลืมหรือเปล่าพี่พงk

kpongh

อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ สิงหาคม 28, 2012, 07:46:08 หลังเที่ยง
แอบไว้เเล้วลืมหรือเปล่าพี่พงk
ไม่ใช่ครับพี่พงษ์ คือเมื่อคืนวันอาทิตย์เพื่อนมารับไปตำนานชลค่อนข้างหนักไปหน่อยกลับมาลืมๆจำไม่ได้อ่ะครับ

can-nim

kpongh

พรุ่งนี้เช้าตื่นตอนไหน ทำรถเปลี่ยนเสื้อ+ฝา ตอนนั้นครับ ( ล้างรถด้วยตั้งแต่กลับมายังไม่ได้ล้างเลยครับ )

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 30, 2012, 10:27:35 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้เช้าตื่นตอนไหน ทำรถเปลี่ยนเสื้อ+ฝา ตอนนั้นครับ ( ล้างรถด้วยตั้งแต่กลับมายังไม่ได้ล้างเลยครับ )

โอลิงส่งมาแล้วนะครับ พรุ่งนี้น่าจะถึงครับ

kpongh

ก่อนล้างทำความสะอาดครับ ( มือสองยังไม่ปลอกแต่มีรอยขาวๆที่เสื้อบางส่วน 1 ใน 4 ของเสื้อ ) คงใช้ได้ระยะนึง

ล้างแล้วได้เท่านี้แหล่ะครับ จะเห็นรอยขาวๆบริเวณรอบๆช่องไอเสียนั้นแหล่ะครับ ( ลูกแหวน side C , เสื้อตอกที่หู side B )

can-nim

kpongh

สรุป...ใส่แล้วเมื่อเช้า  ใช้ไม่ได้ไม่มีแรงอัดเลย  ตีนลูกสูบก็เบี้ยว ( เลยต้องถอดออดแล้วก็ใส่ของเดิมไปก่อน ) ได้โทรคุยกับพี่แกแล้วแกยินดีพร้อมรับผิดชอบครับ อันนี้ยอมรับใจพี่แก +ม้าให้ 1 ตัวครับ 

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 31, 2012, 08:43:51 หลังเที่ยง
สรุป...ใส่แล้วเมื่อเช้า  ใช้ไม่ได้ไม่มีแรงอัดเลย  ตีนลูกสูบก็เบี้ยว ( เลยต้องถอดออดแล้วก็ใส่ของเดิมไปก่อน ) ได้โทรคุยกับพี่แกแล้วแกยินดีพร้อมรับผิดชอบครับ อันนี้ยอมรับใจพี่แก +ม้าให้ 1 ตัวครับ 
แล้วจะทำงัยต่อครับพี่

nop007

มีแต่ของแรงอย่างจะตามทันได้ไงละเต่า อิอิอิ

kpongh

อ้างจาก: nop007 เมื่อ กันยายน 01, 2012, 07:25:22 ก่อนเที่ยง
มีแต่ของแรงอย่างจะตามทันได้ไงละเต่า อิอิอิ

แหมพี่ก็ เห็นนำหน้าผมตลอดทางเลยนะ

สน โคราช

can-nim

พี่พงษ์์ k รอพี่หนึ่งด้วยนะครับ