Main Menu

ความคืบหน้า SE สะพานสี่

เริ่มโดย kpongh, พฤษภาคม 28, 2012, 10:32:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 09:00:11 ก่อนเที่ยง
เออ...พี่สนตอนนี้ผมได้แม็ก LS มาแต่ว่ามีแค่แม็กอย่างเดียว พี่สนพอที่จะมีจานดีสหน้า-หลัง  บู๊ชตรงกลางหน้า-หลังแล้วก็ชุดดุมสเตอร์บ้างหรือเปล่าครับ  ( หรือว่าพี่ๆคนไหนมีบ้างครับ )
ไม่มีเหมือนกันครับ.เออ ผมลืมบอกพี่ไปว่ามีเป็นคันนะครับ สถานะครบทั่งคันแต่จอดนะครับ  มีเล่ม มีชุดโอนแต่ขาดต่ออะครับ มันบอกมา4000 บาทเพื่อนผมเองครับ เครื่องไม่ดิดนะ พี่

kpongh

ตอนขาไปเส้น 331 วิ่งที่ 9000 รอบ สูบติดล้อล็อก ท้ายปัดกำคลัชทันไม่งั้นไม่อยากคิดเลยครับ ( เริ่มแสดงอาการมาก่อนแต่ก็ผ่อนคันเร่ง....เลยลองอัดใหม่ดูปรากฏติดจริง  แล้วก็ปล่อยคลัชเบาๆเครื่องติดขับได้ต่อแต่ไม่กล้าอัดแล้วทีนี้  ปรับออโต้ลู๊ปบางไปหน่อยขากลับเลยขอหัวเชื้อกับพี่สนผสมถัง ) ขอบคุณหัวเชื้อมากครับพี่สน

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 08:32:00 หลังเที่ยง
ตอนขาไปเส้น 331 วิ่งที่ 9000 รอบ สูบติดล้อล็อก ท้ายปัดกำคลัชทันไม่งั้นไม่อยากคิดเลยครับ ( เริ่มแสดงอาการมาก่อนแต่ก็ผ่อนคันเร่ง....เลยลองอัดใหม่ดูปรากฏติดจริง  แล้วก็ปล่อยคลัชเบาๆเครื่องติดขับได้ต่อแต่ไม่กล้าอัดแล้วทีนี้  ปรับออโต้ลู๊ปบางไปหน่อยขากลับเลยขอหัวเชื้อกับพี่สนผสมถัง ) ขอบคุณหัวเชื้อมากครับพี่สน
บ่เป็นหยังดอก อ้าย..

can-nim

nop007

สน โคราช

รูปอดีต ของพี่เขาป่าวไม่แน่ใจ

kpongh

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 10:24:15 ก่อนเที่ยง
รูปอดีต ของพี่เขาป่าวไม่แน่ใจ

เปลี่ยนรูปไปเรื่อยครับคิดถึง....

PRATEEP

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 08:54:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 08:32:00 หลังเที่ยง
บ่เป็นหยังดอก อ้าย..
ของเขาดีจริงครับอิอิ...

kpongh

สวัสดีครับพี่ประทีป  ตอนนี้ผมกำลังง่วนๆหาของที่ห้องซื้อขายอยู่ครับ ก็มีเป๋าข้างที่หล่นหาย , เสื้อสูบ+ฝา เส้อทอง PDK ปลอกมาแล้วก็จะเอา ที่วันนี้ก็รื้อดูว่าวันนั้นที่สูบติดเป็นยังไงบ้าง ( สรุปเสาทั้งห้าตัวคลายตัวออก น้ำเข้าไปทีละนิดแล้วก็ติด ) ฐานเสาด้านล้างตัวนึงแตกทะลุลงด้านล่าง ( วันนี้แก้ไขเอาซีเมนต์เหล็กอัดไว้ก่อน ) ไปวันที่ 25 ไม่มีปัญหาครับ แต่อย่าทิ้งกันนะ

PRATEEP

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 09:37:11 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ประทีป  ตอนนี้ผมกำลังง่วนๆหาของที่ห้องซื้อขายอยู่ครับ ก็มีเป๋าข้างที่หล่นหาย , เสื้อสูบ+ฝา เส้อทอง PDK ปลอกมาแล้วก็จะเอา ที่วันนี้ก็รื้อดูว่าวันนั้นที่สูบติดเป็นยังไงบ้าง ( สรุปเสาทั้งห้าตัวคลายตัวออก น้ำเข้าไปทีละนิดแล้วก็ติด ) ฐานเสาด้านล้างตัวนึงแตกทะลุลงด้านล่าง ( วันนี้แก้ไขเอาซีเมนต์เหล็กอัดไว้ก่อน ) ไปวันที่ 25 ไม่มีปัญหาครับ แต่อย่าทิ้งกันนะ
ไม่คำว่าทิ้งกันแน่นอนครับ มิตรภาพไร้พรมแดน

can-nim

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 22, 2012, 10:06:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 21, 2012, 09:37:11 หลังเที่ยง
ไม่คำว่าทิ้งกันแน่นอนครับ มิตรภาพไร้พรมแดน

ไม่ทิ้งครับแน่นอนครับ

แต่ผมว่าทำให้ดีก่อนดีไหมพรุุ่งนี้ยังมีเวลา เดี๋ยวผมไปช่วยครับ

pong พลัดถิ่น

ที่ต้องรอนะผมมากกว่าครับท่าน

can-nim

ถ้างันเตรียมกะบะไปด้วยดีไหมครับ

ตอนบ่ายผมจะไปเอารถครับ พี่เเคน

can-nim

Tong_2T_150

เสาร์นี้ว่าจะเอาเสื้อสูบNProไปตีปลอกร้านที่คุณพงษ์แนะนำมาครับ เสื้อที่ใส่วิ่งอยู่ตอนนี้ไม่ค่อยจะใหว หลวมมาก...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 08:31:48 ก่อนเที่ยง
เสาร์นี้ว่าจะเอาเสื้อสูบNProไปตีปลอกร้านที่คุณพงษ์แนะนำมาครับ เสื้อที่ใส่วิ่งอยู่ตอนนี้ไม่ค่อยจะใหว หลวมมาก...!

จัดไปครับ

สน โคราช

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 08:31:48 ก่อนเที่ยง
หลวมแต 200+ก่โอนะพี่อิอิ

Tong_2T_150

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ สิงหาคม 23, 2012, 09:31:14 ก่อนเที่ยง
หลวมแต 200+ก่โอนะพี่อิอิ
200นี่คือ ไป100 กลับ100ใช่มั้ย

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด