Main Menu

ความคืบหน้า SE สะพานสี่

เริ่มโดย kpongh, พฤษภาคม 28, 2012, 10:32:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

Tong_2T_150

อาจจะว่างครับ แต่ยังไม่รับปากนะ เดี๋ยวใกล้ถึงเวลานั้นให้คำตอบได้ อยากจิบเบียร์แกล้มสาวๆ...!ฮี่ๆๆ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 08:57:46 ก่อนเที่ยง
อาจจะว่างครับ แต่ยังไม่รับปากนะ เดี๋ยวใกล้ถึงเวลานั้นให้คำตอบได้ อยากจิบเบียร์แกล้มสาวๆ...!ฮี่ๆๆ

ไม่ว่างก็ต้องมาครับ ถ้ามาได้ งง (แล้วเจอกันนะครับ อิอิ.)

ตั้ม ณ ระยอง

อยากจะหาเมียอีกสักคนแถวปลวกแดงรู้สึกว่าผู้ชายปลวกแดง มีไม่เพียงพอต่อเธอเราต้องเข้าไปเติมเต็มให้เพียงพอครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

PRATEEP

วันศุกร์นี้ขอแจมด้วยคนนะครับขี่รถคนเดียวมันไม่ค่อยสนุกนะครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(

kpongh

อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 12:12:33 หลังเที่ยง
วันศุกร์นี้ขอแจมด้วยคนนะครับขี่รถคนเดียวมันไม่ค่อยสนุกนะครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'(
สะพานสี่นะครับพี่ประทีป...

can-nim

music

แคน...ตกลงวันนี้ติด กทม. ไว้โอกาสหน้านะครับ

can-nim

kpongh

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 11:50:57 ก่อนเที่ยง
แคน...ตกลงวันนี้ติด กทม. ไว้โอกาสหน้านะครับ
ไม่เป็นไรครับพี่การุณ อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง ( พี่แคนอาจจะลูกทุ่งนิดนึงนะครับ นั่งจิบเบียร์ ส่วนอาหารคงเป็นตลาดใกล้ๆแล้วขอช้อน จาน ชาม ล่วงหน้าแล้วครับ ให้ค่าล้างน้องใบเฟิร์นซักหน่อย )

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 12:02:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 11:50:57 ก่อนเที่ยง
ไม่เป็นไรครับพี่การุณ อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง ( พี่แคนอาจจะลูกทุ่งนิดนึงนะครับ นั่งจิบเบียร์ ส่วนอาหารคงเป็นตลาดใกล้ๆแล้วขอช้อน จาน ชาม ล่วงหน้าแล้วครับ ให้ค่าล้างน้องใบเฟิร์นซักหน่อย )

ผมจะนั่งได้ไหมเนี้ย ที่หรูๆห้องแอร์ไม่มีรึครับ อิอิ.

kpongh

เย็นนี้ทุกท่านที่มาขับรถระวังเพิ่มขึ้นอีกนิดนึงนะครับ ( แถวนี้มันเป็นทางสองเลน แล้วอีกอย่างเย็นวันศุกร์สุดสัปดาห์กันรถจะเยอะมากโดยเฉพาะรถบัส รถมอเตอร์ไซน์ขับกันน่ากลัวทีเดียวเกิดอุบัติเหตุบ่อยครับ )

can-nim

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 12:11:55 หลังเที่ยง
เย็นนี้ทุกท่านที่มาขับรถระวังเพิ่มขึ้นอีกนิดนึงนะครับ ( แถวนี้มันเป็นทางสองเลน แล้วอีกอย่างเย็นวันศุกร์สุดสัปดาห์กันรถจะเยอะมากโดยเฉพาะรถบัส รถมอเตอร์ไซน์ขับกันน่ากลัวทีเดียวเกิดอุบัติเหตุบ่อยครับ )

พูดสะน่ากลัวมาก

สน โคราช

ผมเจอมาแล้วครับ( โบ๊ะๆ ทั่งนั้น )เอ๊ย! เต็มๆเลย

can-nim

จะเอาอีกวันไหนครับ วาจาใดที่ไม่สุภาพต้องขออภัยด้วยนะครับ ผมเมา

สน โคราช

can-nim

สน โคราช

นายต้อม ณ.ปลวกแดง

:D ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่หม้อ...  จะเสร็จอะคุณเพื่อน

kpongh

ขาดตกบกพร่องตรงไหนก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ....ผมมาวมาก นั่งชาร์ตตั้งแต่ห้าโมงครับ