Main Menu

อยากได้ ผังไฟ KR

เริ่มโดย ArmNeNa, มกราคม 12, 2008, 04:10:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ArmNeNa

อยากได้ ผังไฟ KR  ครับเพราะไล่เอง งง ครับ ไม่ทราบว่ามีใคร  มีไหมครับต้องการด่วน

ArmNeNa

<< ZenSoNic >>

ผมเอาก้ไม่มี

หาในเนตก้ไม่เจอ

จะเดินไฟเองหรอคับ

ซื่อชุดไฟไหม่เลยดีมั้ยคับ

แต่ถ้าอยากทำก้เอาใจช่วยคับ สู้ๆ

commod

ผมมีนะ ยังอยากได้อยู่หรือเป่าครับ
จำได้ว่าอยู่ในหนังสือ
คงต้องถ่ายรูปแล้วย่อไฟล์มาลง
ไม่รู้จะชัดหรือเปล่า

commod

ไฟล์ 100k ได้แค่นี้

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

commod

มีอีกหลายรุ่นหลายยี่ห้อครับ
RG GRAMMA ยังมีเลย
อยู่ที่ว่าจะทำไงให้ส่งไปชัดๆ
ช่วยแนะนำด้วยก็ดีครับ

krr150

เอาภาพไปฝากที่เวปอื่นสิครับ ตามที่ผมลงเวปใว้ที่กะทู้ลงรูปภาพ   แล้วเลือกออฟชั่นว่าจะลงรูปขนาดใหญ่..มันจะมีให้เลือกอยู่ว่าลงขนา 640*480 หรือ 800*600 และใหญ่ได้ถึง 1600*1200  เลยนะ  คราวนี้ภาพจะใหญ่มาก...และชัดเจน...
หรือไปที่ลิงค์เลยละกัน http://imageshack.us/

ArmNeNa

โอ้ว ขอบคุณมากๆเลยครับ ถ้าได้ใหญ่กว่านี้จะดูง่ายกว่านี้นะครับ แต่ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ  มีของ เซอร์ปิโก้ด้วยไหมครับ เผื่อ ได้ชุดจานไฟ+cdi มายัดใส่

๑๒๓๔

อ้างจาก: commod เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2008, 11:35:21 หลังเที่ยง
ไฟล์ 100k ได้แค่นี้
มาจากหนังสือซ่อมมอไซค์ใช่ป่ะเนี่ย วันก่อนไปเปิดดูอยู่

commod

sup148

ถ้าหาไม่ได้จริงๆ ไปที่ศูนย์ใหญ่ คาวา ที่พระราม9 ก็ได้ครับ
เค้ามีพาร์ทขายอยู่ รู้สึกว่าเล่มละ 2-3ร้อยบาท

jjjjjjj7303

โทร 0910181638 ขวัญชัย