Main Menu

อยากเห็นท่อตี ( ท่อไก่ ) ท่อในฝันฯ ใส่ KR

เริ่มโดย Rathathammanoon, ธันวาคม 11, 2009, 09:26:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rathathammanoon

ท่อไก่  ท่อตีในฝันที่ทุกวันนี้ยังไม่มีในครอบครองเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใครมีโชว์ให้น้ำลายไหลทีครับ :o

Mikelinkin

อยากเห็นเหมือนกันครับ หลังๆเจอแต่ DBS 555 แดงบางทราย

ท่อไก่ที่มีสปริงค์ยึดปลายด้วยป่าวครับ อันนั้นดุมาก รถสนามโคตร ๆ 555

Chilean Rose

ท่าน Mikelinkin ได้ข่าวไม่ยอมใส่อกไก่ ผมขอบิณฑบาตอกไก่ได้ป่าวคับ?

chao_kr150sp

เสียดาย ไก่รองเมือง ชื่อนี้เป็นท่อ ลิมิเต็ดไปซะแล้ว

LAYDRAG-110 open

เคย อ่านข่าวนี้กัน ยังครับ หรือดู ในTv

อดได้ท่อ 150cc เลย   :'(
http://www.ryt9.com/s/bmnd/763847

ปล.โดนเอาไป ทุบทิ้ง ชั่งกิดล ขายหมดแล้ว ของดีๆๆ

วรพลKR

ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น

SAB_KR

"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

ไปรท์ ลูกบอส

ไก่ตายแล้ว เวร ตามนั้น

ตอนนี้มีแต่ท่อลูกเจี๊ยบ กรรม

VR_LIMITED

ใครมีท่อใก่...จงสังวรใว้ว่า...คนตีก้อใม่อยู่ตีแล้ว ใด้ครอบครองสุดยอดท่อสำนักหนึ่งของเมื่องใทย ที่จบใปอีกราย

pianorider!!!!

คนที่มีก็ไปจ้างร้านอื่นก๊อบได้อยู่แล้วมีแบบอยู่ก๊อบได้สบายเหมือนไก่ปิ๊งๆ ผมคิดว่างั้น ;D

SUZUKI BEST 110  KAWASAKI NEON 110  KAWASAKI KRR 150 SE    3คัน3สไตล์

pianorider!!!!

SUZUKI BEST 110  KAWASAKI NEON 110  KAWASAKI KRR 150 SE    3คัน3สไตล์

LAYDRAG-110 open

ผมก็ พอรู้ จักช่างตีท่อ รถ 150cc ที่สมัยก่อนเคยตีท่อขายครับ แต่ตอนนี้ ทำแต่ท่อไอเสียรถยนต์(บอกได้ตังค์กว่าเยอะ)
ผมเอา แบบ(รูป) ไปให้ดู บอกว่าจะให้ตีให้ ช่างเค้าบอกไม่ใหวครับ หาวัสดุยาก ถ้าเอาเหล็กไม่ดีมา ทำก็ แตกง่ายเสียงไม่ดี  อีกอย่าง สูตรๆ ต่างๆที่เคยจำก็ เลือนหายไป ตามกาลเวลา แกบอก ตีได้ แต่ ไม่รู้จะวิ่งป่าว ?

krr150

bee150

Rathathammanoon

ใช่เลยประมาณนี้ ไม่มีมากไปไม่มีน้อยไป  ประมาณนี้เลย  ใช่เลย

Geez07

อ้างจาก: LAYDRAG-110 open เมื่อ ธันวาคม 11, 2009, 04:03:35 หลังเที่ยง
เคย อ่านข่าวนี้กัน ยังครับ หรือดู ในTv

อดได้ท่อ 150cc เลย   :'(
http://www.ryt9.com/s/bmnd/763847

ปล.โดนเอาไป ทุบทิ้ง ชั่งกิดล ขายหมดแล้ว ของดีๆๆ
สรุปว่าคนที่โดนจับ นี่คือคนตีท่อไก่รองเมืองรึเปล่าครับ...ผมไม่รู้จริงๆครับ

RX-Z

อ้างจาก: krr150 เมื่อ ธันวาคม 12, 2009, 08:47:06 หลังเที่ยง
เอาท่อแดงบางทรายมาสู้ พอใหวป่าวอิอิ

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เค เสื้อ ตึก ว้าว