Main Menu

น๊อตฝาสูบ Rxk หวาน

เริ่มโดย Toetoe, ตุลาคม 18, 2012, 11:59:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Toetoe

น๊อตเสาน่าจะหวานถ้าผมจะเอาออกจำเป็นต้องถอดเสื้อออกมาหรือเปล่าครับ หรือขันแต่เสาออกมาอย่างเดียวได้ครับ  :-[ ขอบคุณครับ

manu16

ถอดเสื้อครับ เอามาต้าฟเกลียวเปลี่ยนน็อตไหม่ เป็นน็อตไซส์1 >> หวานอีก >> ไซส์2 >>> หวานอีก ฝังเกลียวทองเหลือง ไส่น้อตเสาเดิมSTD
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

Toetoe

??? ??? :( ขอบคุณมากๆ ครับ จะลองถอดออกมาดูเองเลยน่าตี่นเต้นดี ไม่รู้ลูก+คลิปข้างในจะตกออกมาด้วยหรือเปล่าแล้วตอนใส่คืนใส่ยากมากไหมครับ

Toetoe

ขอสอบถามอีกอย่างครับ เสามันมีเทคนิคการขันถอนออกมายังไงครับ  :-[

manu16

คีมล๊อคจับแล้วหมุน ต้องใช้เทคนิคอะไร?
ถุงมือProBikerราคาพิเศษ 250฿ สีแดง/สีน้ำเงิน sizeXL/XXL ช้าหมดจะอดเท่ห์
มีโคมไฟหน้า TZM/Speed Mx/Serpico/KR/GTO-M4/Crystal/Royal/LS2000/Dash97-LS
ชุดไฟท้าย LS/NOVA/TENA/ZX150/Royal/Speed Mx/Crystal/NSRR-SP/TZM-TZRR-VRR
ไฟเลี้ยวเดิม NOVA-RS/GTO-M4/AKIRA/หลังTZRR-VRR-RXZM
บังโคลนท้ายติดป้าย

Toetoe

>:( ได้วิธีแล้วครับ มี คุณ X เขาบอกมา คือที่ถามมีเทคนิคยังไงคือไม่รู้มันจะหมุนไปทางไหนแล้วต้องทำไง

รูดเชียว

chaiyut405

เล่นซะเรียบเลย 555 เอาใจช่วยคับ

Hunterzero

อ้างจาก: Toetoe เมื่อ ตุลาคม 21, 2012, 04:05:59 หลังเที่ยง
>:( ได้วิธีแล้วครับ มี คุณ X เขาบอกมา คือที่ถามมีเทคนิคยังไงคือไม่รู้มันจะหมุนไปทางไหนแล้วต้องทำไง

รูดเชียว
โอ้เศษเกลียวปิเนียมยังติดอยู๋ที่น็อตอยู๋เลยอิอิ โหด ๆของผมเคยบ้าจี้ขันเข้าเล่นดผื่อล้างเศาปิเนียมเสื้อเล่น ซะเสาเสื้อของเทียมหักคามือเลย

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Toetoe

:-X ไปฝังเสามาแล้วครับ เขาใส่เสาเอียงด้วย >:(  :P

Hunterzero

ใส่น้อตตัวเมียไว้ที่ปลายเสา แล้วก็เอาค้อนๆค่อยๆหวด(เคาะให้โดนที่น้อตตัวเมียที่เราใส่นะครับ)ดัดเอาครับ

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

Toetoe

??? ขอบคุณครับ โดนหวดจนเข้าที่แล้วครับตอนแรกกล้าๆ กลัวๆ  ::)