Main Menu

รหัส...เสื้อแต่ละตัว มีความแตก ต่างกันยังงัย..(ผู้รู้ตอบที?)

เริ่มโดย pepsi-leo.139, พฤษภาคม 22, 2010, 04:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapooklookzaa

ได้ความรู้เรื่องยางสำหรับขอบ17ซะทีล้อหน้ามี2เส้นแล้วแต่ล้อหลังหายากแท้ ยางล้อหน้าพรรคพวกชาวมาเลเซียให้มาของIRCลายเดียวกับที่พี่ปรีชาใช้แข่งสมัยก่อนแต่ล้อหลังนี่หลายเดือนแล้วไม่เจอซะทีใครเจอช่วยชี้เป้าหน่อยครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

junrod

ไม่รู้ว่าแรงจิงป่าวใบพัด ผมขับวิคเตอร์ S ตัวดรัมเบรค จัดกันในร้านเดียวกัน KR SE ตัวแรกที่ว่าแรงโดนผมเป็นทุ่งเรยครับ
แต่ตอนนั้นผมใช้ น้ำมันออคเทน 100 ทำเต็มบน เสื้อ ฝา ไฟ ครัช K se ทำเต็มบนล่าง โดนผมกระจานเรยครับ
ผมว่าอยู่ที่การทำของช่างมากกว่าครับ รถผม 270 + ครับ ที่ 700 เมตร เสื้อสูบมีเป็นเข่งเรยครับเมื่อก่อนนะ
เพราะ คาวาเป็นสปอนเซอร์ให้กับทางร้าน เลยได้ลองหลายตัว

banjong

อ้างจาก: junrod เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 03:48:55 หลังเที่ยง
ไม่รู้ว่าแรงจิงป่าวใบพัด ผมขับวิคเตอร์ S ตัวดรัมเบรค จัดกันในร้านเดียวกัน KR SE ตัวแรกที่ว่าแรงโดนผมเป็นทุ่งเรยครับ
แต่ตอนนั้นผมใช้ น้ำมันออคเทน 100 ทำเต็มบน เสื้อ ฝา ไฟ ครัช K se ทำเต็มบนล่าง โดนผมกระจานเรยครับ
ผมว่าอยู่ที่การทำของช่างมากกว่าครับ รถผม 270 + ครับ ที่ 700 เมตร เสื้อสูบมีเป็นเข่งเรยครับเมื่อก่อนนะ
เพราะ คาวาเป็นสปอนเซอร์ให้กับทางร้าน เลยได้ลองหลายตัว

โห้ 270 เลยหรือครับ แรงมากๆทำได้ไง

THANACHOT

อ้างจาก: junrod เมื่อ กรกฎาคม 29, 2012, 03:48:55 หลังเที่ยง

แรงจัง ติดปีกบินได้เลย 555

nawaboot

นายนวบุตร   พุดสี
085-221-2861 ไว
2t never die
http://www.facebook.com/waiwai.nawa?ref=tn_tnmn

pepsi-leo.139

ของใหม่ๆๆ  จาก เบิร์ด ดอน เมือง ราคาดีๆๆ  ไม่ รู้หมดยัง

1742  ถอก ออก พร้อม ฝาปาด  พา สูบ  :)

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน