Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mike-สำโรง

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่าน :'(

can-nim

chaiyabutr

music

BJC

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ ตุลาคม 15, 2012, 11:13:05 ก่อนเที่ยง
มารับผมด้วย....

โอเช.....ถ้าพี่จะมาก้อบอก....เพื่อนผมขับรถบัสอยู่เดี๋ยวให้ไปรับ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

mike-สำโรง

อ้างจาก: BJC เมื่อ ตุลาคม 15, 2012, 09:36:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ ตุลาคม 15, 2012, 11:13:05 ก่อนเที่ยง
มารับผมด้วย....

โอเช.....ถ้าพี่จะมาก้อบอก....เพื่อนผมขับรถบัสอยู่เดี๋ยวให้ไปรับ
ขอบคุณมากพี่ฮูก ขอไป+กลับเลยนะ555

สน โคราช

pong พลัดถิ่น

วัสดีครับห้องนี้ครับ   ผมพง   ครับ

music

สวัสดีครับ...พงษ์ และทุกคน

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่าน

kpongh

ผมน้องใหม่รายงานตัวครับ.....หมดฝนแล้วจะได้ล้างรถซ่ะที

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ ตุลาคม 18, 2012, 08:31:41 หลังเที่ยง
ผมน้องใหม่รายงานตัวครับ.....หมดฝนแล้วจะได้ล้างรถซ่ะที
อย่าพึ่งหมดเลยครับยังหาตังซ่อมไม่เสดเลยครับ

can-nim

BJC

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

can-nim

BJC

ใจที่มี....ให้เธอปลวกแดง...(2ล้อ)

ตั้ม ณ ระยอง

สงสัยกลับบ้านกันหมดคือมาเงียบแท้น้อ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

JO WANGPONG