Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JO WANGPONG

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 08:25:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ ตุลาคม 08, 2012, 08:16:38 หลังเที่ยง
สวัสดีครับชาวปลวกแดง
หวัสดีครับพี่โจ ขาประจำมาบ่อย  มาก
ขอบคุณครับท่านสนที่จำกันได้

music

สวัสดีครับ คุณโจ และพี่น้องผองเพื่อน

PRATEEP

สวัสดีพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่านครับ :'(

can-nim

chaiyabutr

music

BJC

อ้างจาก: music เมื่อ ตุลาคม 12, 2012, 11:56:32 ก่อนเที่ยง
ด้วยคนครับ....แหะ แหะ

จากไปตอนวันที่9...กลับมาอีกทีวันที่12
แล้วคงจะเข้ามาใหม่หลังหวยออกแน่ๆ  งานรัดตัวจริงๆนักดนตรีของน้องๆ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

can-nim

JO WANGPONG

can-nim

เย็นนี้เจอกันที่ปลวกแดงครับ

BJC

ฝากสวัสดีด้วยครับ....ตัวไม่ไป....ใจคิดถึง
ขออยู่ในอก...อิอิ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ ตุลาคม 13, 2012, 03:46:48 หลังเที่ยง
ฝากสวัสดีด้วยครับ....ตัวไม่ไป....ใจคิดถึง
ขออยู่ในอก...อิอิ

รับทราบครับ

chaiyabutr

can-nim

music

can-nim

music

แค่คิดไว้เฉยๆ เดือนหน้าเราอาจจะ มิตตั้ง ใหญ่กัน   ??? 

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ ตุลาคม 14, 2012, 08:23:58 หลังเที่ยง
แค่คิดไว้เฉยๆ เดือนหน้าเราอาจจะ มิตตั้ง ใหญ่กัน   ??? 

จัดไปครับท่านพี่

music

รอเคลียเวลาครับ แล้วจะแจ้งข่าวครับ พี่น้อง :D