Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

BJC

ราตรีนี้...อำลาที่ปลวกแดง
ฝันดีครับทุกท่าน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

ตั้ม ณ ระยอง

ปลวกแดงเงียบมากเลยครับ สงสัยเขื่อนแตก ไฟฟ้าดับเลยไม่มีคนออนครับ  มิดอิมชิมเด้อครับพี่น้อง
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

PRATEEP

วัสดีคร๊าบพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่าน :(

JO WANGPONG

สวัสดีครับชาวปลวกแดงทุกท่าน 

สน โคราช

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กันยายน 18, 2012, 09:24:25 หลังเที่ยง
เจ้าของบ้านไม่อยู่ครับพี่โจอิอิ

JO WANGPONG

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กันยายน 18, 2012, 09:34:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กันยายน 18, 2012, 09:24:25 หลังเที่ยง
เจ้าของบ้านไม่อยู่ครับพี่โจอิอิ
สวัสดีครับท่านสน เอ้ท่านตั้มหายไปไหนหน่า ว่าจะเอาม้ามาแลกอาร์มดามเซอร์ซะหน่อย +1 ท่านสนและท่านตั้ม

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กันยายน 18, 2012, 09:43:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กันยายน 18, 2012, 09:34:29 หลังเที่ยง
สวัสดีครับท่านสน เอ้ท่านตั้มหายไปไหนหน่า ว่าจะเอาม้ามาแลกอาร์มดามเซอร์ซะหน่อย +1 ท่านสนและท่านตั้ม

มาแล้วครับท่านโจ  พอดีเฝ้า FACE อยุ่ครับ +1 เช่นกันครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

kpongh

ปลวกแดงเงียบครับ มาเป็นช่วงๆฮิฮิฮิ

music

สน โคราช

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กันยายน 18, 2012, 09:43:47 หลังเที่ยง
ว่าแต่ไอ้อาร์มดามเซอหน้าตามันเป็นงัยครับพี่ ผมก่ใช้เซออยู่อยากได้เหมือนกันครับ

mike-สำโรง

music

สวัสดี.....ทุกท่าน ยามเช้าครับ :D

PRATEEP

สน โคราช

mike-สำโรง

หวัดดี..อิอิเปิดห้องคนแรก

music

เสียใจครับ พี่ไมค์ ผมเปิดประตูไว้ตั้งแต่เช้าแล้วครับ....... :(