Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mike-สำโรง

หวัดดีปลวกแดง เจ้าของบ้านหายไปไหนเนี่ย

PRATEEP

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ กันยายน 07, 2012, 10:33:02 ก่อนเที่ยง
หวัดดีปลวกแดง เจ้าของบ้านหายไปไหนเนี่ย
ครับเดี๋ยวจะแอบหยิบของซะหน่อยอิอิ..

BJC

ได้ข่าวว่าแกขี่ VICTOR ไปรับจ๊อบร้องเพลงที่..สิงคโปร์ครับ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

kpongh

พี่เค้าอาจจะเอารถไปต่อไฟเบรกหลังก้ได้ครับ เลยไม่ได้มาแวะ

can-nim

PRATEEP

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กันยายน 07, 2012, 07:33:17 หลังเที่ยง
เจอแต่แขกครับห้องนี้

เจอบังขายมุ้งมั้ยครับอิอิ.. สวัสดีครับพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่าน

สน โคราช

เจ้าของบ้านไม่อยู่อีกแล้วนะ..

BJC

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

เข้ามาเฝ้าบ้านกันหน่อยนะ....ไปต่างประเทศ...พักใหญ่ :(

can-nim

หมู บิน ควัน ขโมง

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

music

สน โคราช

อ้างจาก: music เมื่อ กันยายน 09, 2012, 02:13:21 ก่อนเที่ยง
เข้ามาเฝ้าบ้านกันหน่อยนะ....ไปต่างประเทศ...พักใหญ่ :(
เฝ้าเลยหรอพี่ไม่ดีมั่งอิอิ

BJC

กลับมาของฝากก้อไม่มี.......จะให้เฝ้าฟรีๆได้อย่างไร

mike-สำโรง

kpongh

สวัสดีครับพี่การุณ  เปลี่ยนหลอดไฟหรือยังครับ

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กันยายน 10, 2012, 09:42:10 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่การุณ  เปลี่ยนหลอดไฟหรือยังครับ
กลางวันแกขับ10ล้อกลางคืนอู่ปิดนะครับพี่อิอิ

mike-สำโรง

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กันยายน 11, 2012, 08:21:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ กันยายน 10, 2012, 09:42:10 หลังเที่ยง
กลางวันแกขับ10ล้อกลางคืนอู่ปิดนะครับพี่อิอิ
สิงห์เชื้อเพลิง..ตามนั้น

music

อะไรกันน๊อ......เด๋วตามปิดบัญชีทีหลัง :(