Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

อ้างจาก: kpongh เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 02:54:08 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่น้ำ พี่อ๊อด ( ถึงแม้ว่าพี่ยังไม่เคยเห็นผม....แต่ผมน่ารักนะฮ๊าฮ๊า )
สงสัยพี่เราจะเมาค้าง นะครับพี่น้ำอิอิ

mike-สำโรง

หวัดดีคับ2ทีปลวกแดง ทุกท่าน

sakorn

สวัสดีครับพี่ไมท์
สบายดีนะครับ

music

สวัสดีทุกท่านครับ.....จะไปทำงานอีกแล้วครับ

mike-สำโรง

อ้างจาก: sakorn เมื่อ สิงหาคม 18, 2012, 07:02:50 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ไมท์
สบายดีนะครับ
สบายดีเป็นปรกติคับ ขอบคุณคับ

สน โคราช

หวัสดีครับพี่น้ำ พี่การุณพี่ไมค์

aod_pongpitak

เมื่อไหร่เค้าจะผลิตรถ2จังหวะแบบใหม่มาให้เราขับกันคร้าบ

can-nim

อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 12:18:28 หลังเที่ยง
เมื่อไหร่เค้าจะผลิตรถ2จังหวะแบบใหม่มาให้เราขับกันคร้าบ

อีกไม่เกิน 30 ปีครับพี่อ๊อด อิอิ

สน โคราช

อ้างจาก: can-nim เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 12:40:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aod_pongpitak เมื่อ สิงหาคม 19, 2012, 12:18:28 หลังเที่ยง

อีกไม่เกิน 30 ปีครับพี่อ๊อด อิอิ
จะรอครับคิคิ

can-nim

JO WANGPONG

ขอรออด้วยคนครับ  สวัสดีทุกๆท่านครับ

สน โคราช

can-nim

JO WANGPONG

สิ้นเดือนนี้ว่าจะไปปลวกแดงไปหาแม่ยาย  แต่แฟนบอกปีนี้ไม่ไปแล้วคงต้องไปปีหน้า อดเลยเราว่าจะไปหาพวกท่านซะหน่อย แตไม่เปนไรครับปีหน้าคงได้เจอกันแน่ครับรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ                     สวัสดีครับท่านสนโคราช

สน โคราช

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ สิงหาคม 20, 2012, 10:11:11 ก่อนเที่ยง
สิ้นเดือนนี้ว่าจะไปปลวกแดงไปหาแม่ยาย  แต่แฟนบอกปีนี้ไม่ไปแล้วคงต้องไปปีหน้า อดเลยเราว่าจะไปหาพวกท่านซะหน่อย แตไม่เปนไรครับปีหน้าคงได้เจอกันแน่ครับรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ                     สวัสดีครับท่านสนโคราช
ครับพี่โจ   ขอให้ได้ปลายท่อนะครับ อิอิ

music

PRATEEP

สวัสดีคร๊าบพี่ๆปลวกแดงทุกท่าน สวัสดีครับพี่การุณช่วงบ่ายไปซื้ออะไหล่แถวปลวกแดงเห็นพี่ควบ N-PRO ตัวแรงตัวปลิวเลยตามไม่ทันอิอิ... :'(

JO WANGPONG

พี่การุณ อยู่แถวไหนของปลวกแดงครับ

music

อยู่ในตลาดเลยครับ ผมมีคติว่า แรงไม่ให้ใครตามทัน....555+

JO WANGPONG

ถ้าได้ไปคงได้เจอกันนะครับท่านการุณ  อยากเหนวิคเตอร์ของท่านอะครับสวยม๊ากมาก