Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mike-สำโรง

อ้างจาก: music เมื่อ สิงหาคม 09, 2012, 08:39:41 หลังเที่ยง
     สวัสดีครับ....ซักวันจาแวะไปสะพานสี่ อยู่ตรงไหนหว่า ไปไม่ถูก
สวัสดีครับพี่ไมค์ งานโซนรั่วเจอกันครับ ขออภัยที่ไม่ได้มารับด้วยตัวเอง
อ้าว....แล้วส่งคัยมารับล่ะ
หวัดดี2ทีปลวกแดงคับ

kpongh

พี่การุณ ( อันนี้แจ้งข่าวนะครับ มี TZM สีขาว-แดง แม็กแดง ไม่ดุ้งไม่คด ขับขี่ได้ปกติ แต่จอดมาซ่ะประมาณ 3-4 เดือนแล้ว ไม่มีหน้ากากหน้า ) ถ้าเอาไปปั้นคงหมดหลายตังค์ แต่ถ้าเอาไปทำเป็นอะไหล่ผมว่าคุ้มครับ สมุดเล่มมี เค้าขายแค่ 3500 เฉพาะแม็กก็คุ้มแล้วครับ

PRATEEP

สวัสดีคร๊าบพี่ๆช่าวปลวกแดงทุกท่าน

music

สวัสดีครับทุกท่าน......ขออภัยช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาไว้ว่ากันนะครับ
ขอบคุณท่านพงษ์นะ ยังไงจะติดต่อไปครับ ถามน้องๆก่อนว่าจามีใครเอามั้ย

music

can-nim

สน โคราช

pong พลัดถิ่น

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆชาวปลวกแดงทุกท่าน

can-nim

PRATEEP

สวัสดียามเช้าครับพี่ๆทุกท่าน

สน โคราช

วันศุกแห่งชาดนอนดึกครับ
อ้างจาก: pong พลัดถิ่น เมื่อ สิงหาคม 12, 2012, 09:29:16 ก่อนเที่ยง
เงียบครับไปไหนหมดครับ
ดีครับพี่ประทีป
อ้างจาก: PRATEEP เมื่อ สิงหาคม 12, 2012, 10:10:29 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าครับพี่ๆทุกท่าน

music

มาต้อนรับแขก.....2-3 วันมาที 555+

music

JO WANGPONG

สวัสดีครับชาวปลวกแดง  สบายดีนะครับ  รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับช่วงนี้ฝนตกบ่อย

mike-สำโรง

สน โคราช

music