Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

can-nim

BJC

คนปลวกแดงติดงานจร้า....
แต่คนบ้านฉางจะไปติดสาวปลวกแดง....(อุ๊ยลืมไปกล่องนั่งอ่านอยู่ข้างๆ)

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 12:21:01 หลังเที่ยง
คนปลวกแดงติดงานจร้า....
แต่คนบ้านฉางจะไปติดสาวปลวกแดง....(อุ๊ยลืมไปกล่องนั่งอ่านอยู่ข้างๆ)

โดนแน่ๆงานนี้

chaiyabutr

สวัสดีคัรบ  ปลวกแดง  ยามเย็น   ดวงอาทิตย์ตกยังครับ

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

ปลวกแดงสบายดีบ่ เงียบแท้น่อ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

mike-สำโรง

BJC

ว่าแต่ปลวกแดงเนี่ยไปทางไหนครับ....ว่างๆจะไปเที่ยวหาซะหน่อย

ใช่อยู่ที่ ถนนขุขันธ์ อ.เมืองศรีเกษ จ.ศรีสะเกษ หรือป่าวครับ
ถ้าใช่...อีก 5ปีจะไปหาครับ

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 12:48:47 หลังเที่ยง
ว่าแต่ปลวกแดงเนี่ยไปทางไหนครับ....ว่างๆจะไปเที่ยวหาซะหน่อย

ใช่อยู่ที่ ถนนขุขันธ์ อ.เมืองศรีเกษ จ.ศรีสะเกษ หรือป่าวครับ
ถ้าใช่...อีก 5ปีจะไปหาครับ

จะรอนะครับ อีก 5 ปี

music

สวัสดีครับ...พี่ไมค์ ถ้าใครมาปลวกแดงไม่ถูก ถามหาทะเลทองครับ อยู่ใกล้ๆกัน..... :(

BJC

แถวปลวกแดงก้ออยู่ติดทะเลหรือครับ.....หาดทราย..ขาว...เหมือนแถวบ้านฉางมั๊ยครับ

can-nim

Tong_2T_150

หวัดดีชาวปลวกแดง หวัดดีพี่มนตรีครับ

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

PRATEEP

สวัสดีช่วงเที่ยงครับพี่ๆปลวกแดง :'( :'( :'( :'( :'( :'(

music

ปลวกแดงตอนนี้ซุ่มเก็บตัว....อิอิอิอิ งานเยอะมาก....ขอบอก

can-nim

ซุ่มเก็บตัว จะทำอะไรครับพี่ อิอิ.

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 08:47:09 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาวปลวกแดง หวัดดีพี่มนตรีครับ

หวัดดีครับคุณมาโนช