Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mike-สำโรง

music

คริคริ.....มีคนอยากรู้ ว่าทำไร 555+  :(

music

ช่วงนี้ฝนตก อากาศเปลี่ยนรักษาตัวกันนะครับ
ไปไหนก็ระวังด้วยครับ เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ

BJC

ลูกเพ่ก้อเหมียนกาน....พักผ่อนซะบ้าง

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

BJC

อยู่ในใจเสมอ...ไม่เคยไปไหนเลย

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

สน โคราช

วันนี้พี่ฮูกอยู่บ้านไม่ได้ไปไหนหรอครับ

dam_pee

ดีคับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันแระ

music

ใครไม่เข้ามา มากันหน่อยครับน้องๆ

BJC

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 14, 2012, 01:31:02 หลังเที่ยง
วันนี้พี่ฮูกอยู่บ้านไม่ได้ไปไหนหรอครับ

เฮ็ดงานคับอ้าย

อ้างจาก: dam_pee เมื่อ กรกฎาคม 14, 2012, 09:08:58 หลังเที่ยง
ดีคับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันแระ

คิดถึ้งคิดถึง

สน โคราช

BJC

สน โคราช

ตอนเช้ามีนัดลูกค้า ตอนบ่ายลูกพี่เข้ามาหา.ต้องขอโทษพี่ฮูกอย่างแรงเลยนิ

BJC

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 15, 2012, 10:58:10 หลังเที่ยง
ตอนเช้ามีนัดลูกค้า ตอนบ่ายลูกพี่เข้ามาหา.ต้องขอโทษพี่ฮูกอย่างแรงเลยนิ

ลูกค้าสาวสวยแน่เวยยย.....จนลูกพี่ต้องมาตามเพราะหายไปกะลูกค้า....อิอิ

can-nim

chaiyabutr

ไปเทียวสุพันมาครับ  หนุกครับ  กลับมาแล้ว

ตั้ม ณ ระยอง

สวัสดีครับ + ม่าให้ก่อนเลย
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

ต้อนรับกลับบ้านทุกท่านครับ.... :D

mike-สำโรง

หวัดดีคับทุกท่าน ช่วงนี้ไม่ค่อยใด้ออน คอมพังคับ :P

can-nim

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 04:51:56 หลังเที่ยง
หวัดดีคับทุกท่าน ช่วงนี้ไม่ค่อยใด้ออน คอมพังคับ :P

ชื่นใจครับ นานๆมาที อิอิ.