Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

ยังโตไม่พออีกรึพีการุณ  สงสัยตังเหลือจิง

BJC

เด็กคนนี้(คนข้างบน)มาแว๊บเดียว....ซดม้าเพียบ....แรงทุกย่างก้าว

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

BJC

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 01:37:20 หลังเที่ยง
พี่ฮูก+1 แรงม้าครับ

อุ๊ยยยยย......ได้เพิ่มอีกตัว ขอตัวไปเสพก่อนนะครับ

ลองใจตัวเองว่าจะไม่เข้ามาซักเดือน......ทามใจไม่ด้ายยยย

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

bangpoo 88

;)...เเอบมาดู กลัวกระทู้ตกหาย..อิอิ.. :-[

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 02:43:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 01:37:20 หลังเที่ยง
พี่ฮูก+1 แรงม้าครับ

อุ๊ยยยยย......ได้เพิ่มอีกตัว ขอตัวไปเสพก่อนนะครับ

ลองใจตัวเองว่าจะไม่เข้ามาซักเดือน......ทามใจไม่ด้ายยยย

ระวังดีดคนเดี๋ยว เด้อ

อ๋อ มีเพื่อนอยู่นี้พี่สนงัย ม้าเต็มกระเป๋าเลย 31 ตัวแล้ว อิอิ.

สน โคราช

เจอแต่ผู้ใหญ่ใจดีนะครับพี่ฮูก ไปทางไหนก่มีแต่คนให้.เดี๋ยวจะฝากพี่ฮูกช่วยปล่อย.เสพคนเดียวไม่ไหวครับพี่

music

BJC

อ้างจาก: bangpoo 88 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 03:15:06 หลังเที่ยง
;)...เเอบมาดู กลัวกระทู้ตกหาย..อิอิ.. :-[

สวัสดีครับผู้มาเยือน

chaiyabutr

สน โคราช

BJC

ตื่นเช้า...แต่เข้ามาไม่ทันตาสนซักที

can-nim

music

สวัสดีครับ....ทำไมมากันตั้งแต่เช้า สงสัยเมื่อคืนไม่ได้นอน

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 09:08:55 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ....ทำไมมากันตั้งแต่เช้า สงสัยเมื่อคืนไม่ได้นอน

ใช่เลยครับพี่

music

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

ผมไม่ได้ตื่นเช้าหรอกครับพี่ฮูก.พึ่งถึงห้องนะพี่.

mike-สำโรง

BJC

หวัดดีครับพี่ไมค์.....เห็นเมื่อคืนดอดมาแต่สักพักเงียบไป