Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

สวัสดี..ตอนสายๆครับ ใครเข้ามาบ่อยขอให้รวย ดี มีตังค์ใช้

สาธุ ขอให้รวย
กันทุกท่านครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 09:44:04 ก่อนเที่ยง
สวัสดี..ตอนสายๆครับ ใครเข้ามาบ่อยขอให้รวย ดี มีตังค์ใช้

5 นาทีผมมาครั้งหนึ่งครับ

music

ใครมาก่อน5นาที ขอให้รวยกว่า.... :D

can-nim

สน โคราช

ผมไม่อยากรวยอะ.ขอแค่ r1 สัก450 คันพอครับ ไม่โรภ.

music

อยากมีกับเค้ามั่งแต่ตังค์ไม่ถึง

can-nim

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 10:20:06 ก่อนเที่ยง
ผมไม่อยากรวยอะ.ขอแค่ r1 สัก450 คันพอครับ ไม่โรภ.

R1 เป็นแบบไหนครับ ไม่เคยเห็นครับ

music

พี่ก็ให้คำตอบไม่ได้แคน....เกิดไม่ทันอ่ะ :(

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 11:01:01 ก่อนเที่ยง
พี่ก็ให้คำตอบไม่ได้แคน....เกิดไม่ทันอ่ะ :(

ไม่เห็นพี่การุณออนเลย แต่แป๊บๆก็มาตอบ งง.

music

music

จะไปทำงานอีกแระ.....พรุ่งนี้เจอกันครับ

chaiyabutr

ผมมารับรวยครับ ไม่รู้จะทันหรือเปล่าครับ   สวัสดีครับ พี่การุณ และสมาชิกทุกท่านครับ

สน โคราช

อย่าลืมเพิ่มม้านะจะพี่สน สวัสดีครับพี่สน

can-nim

music

สวัสดีครับ.....ทุกท่าน วันนี้ใครเข้ามาขอให้มีอะไหล่เก็บเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 10, 2012, 09:05:08 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ.....ทุกท่าน วันนี้ใครเข้ามาขอให้มีอะไหล่เก็บเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เก็บเยอะไม่ดีหรอกครับ เงินจม อิอิ.

music

คนมีตังค์ทำอะไรไม่น่าเกลียด แคนเอนโปรใส่ล้อโตได้มะ