Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

สน โคราช

can-nim

สวัสดีปลวกแดง

เจ้าบ้านไปไหนหมดครับ

ตั้ม ณ ระยอง

ไปทะเททองยังไม่กลับเป็นแน่แท้ครับ.  สวัสดีครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

mike-สำโรง

music

สวัสดีครับ...พี่ไมค์และทุกๆท่าน ถ้ามีโอกาสไปอีก
ขี่ตามหลัง สน นึกว่าพวกเก็บเงินกู้ ตกกะใจหมด พี่ไมค์
วันก่อนโทรหาไม่รับอ่ะ ติดภาระกิจใดอยู่รึ

music

เรียน...ทุกท่านโปรดทราบ
    เนื่องด้วยกลุ่ม..รักษ์2Tปลวกแดงเป็นกลุ่มเล็กๆที่เกิดขึ้นมาโดยส่วนใหญ่
เป็นคนทำงานโรงงานส่วนมาก ฉนั้นขอเรียนชี้แจงว่าบางครั้งในการจัดมิตติ้งต่างๆ
อาจมีสมาชิกไม่ครบเพราะติดกะ ติดโอที ถ้างานใดเราไม่ได้ไปก็ขออภัยไว้ ณ
ที่นี้ถ้ามีเวลาเรายินดีที่ไปร่วมกิจกรรมต่างๆตามปกติ จึงเรียนมาให้พี่น้องชาว2T
รับทราบและเข้าใจตามนั้นครับ..ขอบคุณครับ
                                        ขอแสดงความนับถือ
                                               music

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 02:13:36 หลังเที่ยง
เรียน...ทุกท่านโปรดทราบ
     เนื่องด้วยกลุ่ม..รักษ์2Tปลวกแดงเป็นกลุ่มเล็กๆที่เกิดขึ้นมาโดยส่วนใหญ่
เป็นคนทำงานโรงงานส่วนมา ฉนั้นขอเรียนชี้แจงว่าบางครั้งในการจัดมิตติ้งต่างๆ
อาจมีสมาชิกไม่ครบเพราะติดกะ ติดโอที ถ้างานใดเราไม่ได้ไปก็ขออภัยไว้ ณ
ที่นี้ถ้ามีเวลาเรายินดีที่ไปร่วมกิจกรรมต่างๆตามปกติ จึงเรียนมาให้พี่น้องชาว2T
รับทราบและเข้าใจตามนั้นครับ..ขอบคุณครับ
                                         ขอแสดงความนับถือ
                                                music

รับทราบครับ +1

mike-สำโรง

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 01:58:17 หลังเที่ยง
    สวัสดีครับ...พี่ไมค์และทุกๆท่าน ถ้ามีโอกาสไปอีก
ขี่ตามหลัง สน นึกว่าพวกเก็บเงินกู้ ตกกะใจหมด พี่ไมค์
วันก่อนโทรหาไม่รับอ่ะ ติดภาระกิจใดอยู่รึ
ผมไม่รู้คับโทรศัพย์มันตกพื้นรวนไปหมดเลยคับ ขออภัยด้วยคับพี่การุณ...

music

ไม่มีอะไรครับ...พี่ไมค์ แค่จะชวนไปปล่อยเงินกู้...555+

mike-สำโรง

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 09:57:31 หลังเที่ยง
ไม่มีอะไรครับ...พี่ไมค์ แค่จะชวนไปปล่อยเงินกู้...555+
งั้นเอามาให้ผมกู้ก่อนเลยคับประเดิม55

VALUE

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ เมษายน 03, 2012, 08:42:09 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ..สมาชิกกลุ่มปลวกแดงทุกท่าน
เมื่อวันงานมีตติ้งเปิดตัวกลุ่มที่ร้านOrangeนั้น ไม่น่าเชื่อว่าจะมีน้องๆ(อ่อนกว่าผมหลายปี)10กว่าคน หันมาเล่น2จังหวะ ซึ่งน่าจะเป็นออโตเมติกในความรู้สึกส่วนตัว
และดูเหมือนจะกระตือรือร้นที่ได้เห็นรถ2จังหวะหลายรุ่นมาจอดเรียงกัน (อาจจะงงว่ารุ่นใหนทำไมไม่เคยเห็นประมาณนี้) โดยเฉพาะZX-150สีน้ำเงิน(พี่อ้อป) เนื้อหอมจริง
ถ้ามีกระปุกหยอดเหรียญถ่ายรูปได้ คงได้หลายตังค์..55
...กลุ่มจะอยู่ได้ ไม่ได้ อยู่ที่เราทุกคน ไม่ได้อยู่ที่ใครคนไดคนหนึ่ง มาแบ่งบันไอเดีย-ความคิดเห็นที่ท่านมี แล้วเราจะไปด้วยกันครับ...!Let's go with us together..!

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ เมษายน 03, 2012, 09:01:37 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับน้าสองทางโคราชเป็นยังไงมั่ง มีโอกาสก็จะไปเยือนครับ
ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดด  คงจะมันส์   น่าดูทีเดียวเลย

sports
Post By Sport Basketball OnlySBO

สน โคราช

ก๊อกๆๆ  มีใครตื่นยังครับ

BJC

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 07:09:26 ก่อนเที่ยง
ก๊อกๆๆ  มีใครตื่นยังครับ

แน่ะตามมาปลุกเค้าในห้องนี้อีก.

รักเธอประเทศไทย

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

mike-สำโรง

BJC

อ้างจาก: mike-สำโรง เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 11:22:43 ก่อนเที่ยง
หวัดดี2ทีปลวกแดงจ้า..

ดูพี่ไมค์แกดิ...เข้ามาทักทายห้องปลวกแดงห้องเดี๊ย...ห้องเมาท์อยู่ห่างกันแค่ลงไปไม่กี่บรรทัด....แกไม่ยอมเข้าไปคุยด้วย

ฝากผู้ดูแลตรวจสอบด้วย...แบนได้ก้อแบนเลยครับ...อิอิ

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

mike-สำโรง

ผมไปทุกที่ที่มีเพื่อนจ้า...... ???

music

สวัสดีครับ...ทุกท่าน พี่ไมค์ไม่เหมือนผม ผมไปทุกที่ถ้ามีตังค์...555+

music

ท่านใดที่อยู่แถวๆปลวกแดงหรือใกล้เคียง ถ้ามีรถ2จังหวะ
ถ้าได้เข้ามาดูบอร์ดนี้ สนใจที่จะร่วมกิจกรรมกับเราติดต่อมาได้
สมัครสมาชิกเวปนี้และpmมาครับ ทิ้งเบอร์โทรไว้จะติดต่อกลับ
ไปถึงหัวกะไดบ้านเลยครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ
                                               music