Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BJC

ปลวกแดงถึงบ้านกันหรือยังจ๊ะ....ไปต่อไหนกันน้า

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

ทั้งสองงานยอดเยี่ยมมาก......แต่ผมแย่เลย.....ม่ายฉบาย
ขอบคุณเจ้าภาพทั้งสองงานนะครับ....ด้วยใจ

mike-สำโรง

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 06:47:48 ก่อนเที่ยง
  ทั้งสองงานยอดเยี่ยมมาก......แต่ผมแย่เลย.....ม่ายฉบาย
ขอบคุณเจ้าภาพทั้งสองงานนะครับ....ด้วยใจ

ร้องเพลงแค่4เองไม่สบายและ หายไวไวนะพี่การุณ

ตั้ม ณ ระยอง

สวัสดีครับปลวกแดง  เมื่อคืนกลับถึงบ้านได้อย่างไรไม่รู้ ยาดองของพี่ยงค์ดีจริงๆๆ ขี่รถมอเตอร์เหมือนงูเลย
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 02:11:51 หลังเที่ยง
สวัสดีครับปลวกแดง  เมื่อคืนกลับถึงบ้านได้อย่างไรไม่รู้ ยาดองของพี่ยงค์ดีจริงๆๆ ขี่รถมอเตอร์เหมือนงูเลย

ไปไม่ชวนเลย

music

ขอบคุณครับ พี่ไมค์....ตั้ม ข่าวว่าตี3นี่นา....5555+

music

พี่ไมค์ งานหน้าบอกเนิ่นๆนา ไม่ค่อยสบายซะเลยไม่เท่าไหร่
ถ้ารู้ว่ามีงาน จะได้ไม่ป่วย....555+

mike-สำโรง

อ้างจาก: music เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 07:56:49 หลังเที่ยง
   พี่ไมค์ งานหน้าบอกเนิ่นๆนา ไม่ค่อยสบายซะเลยไม่เท่าไหร่
ถ้ารู้ว่ามีงาน จะได้ไม่ป่วย....555+
แค่นี้ก็ประทับใจแล้วคับผม...

can-nim

mike-สำโรง

หวัดดีคับ2tปลวกแดงทุกท่าน..

เงียบสงสัยยังนอนไม่ตื่นเป็นแน่แท้
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

Tong_2T_150

รุสึกว่าไม่สบายกันหลายคน

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

สน โคราช

music

สวัสดีครับ...ทุกท่าน ป่วยเป็นแถวๆ เด๋ยวค่อยๆฟื้น :(

BJC

เข้ามาเป็นยาให้ครับ....หายวัยวัยเด้อ

ผมเองก้อซม

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

JO WANGPONG

สวัสดีครับชาวปลวกแดง  ผมอยู่อุตรดิตถ์ แต่แม่ยาย พ่อตา ผมเขาทำงานอยู่ที่ปลวกแดงครับ ผมจะไปเยี่ยมแก่ปีละ 2 ครัง ถ้าวันไหนผมได้ไป ผมจะไปเยี่ยมเยือนนะครับ

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 03:36:44 หลังเที่ยง
สวัสดีครับชาวปลวกแดง  ผมอยู่อุตรดิตถ์ แต่แม่ยาย พ่อตา ผมเขาทำงานอยู่ที่ปลวกแดงครับ ผมจะไปเยี่ยมแก่ปีละ 2 ครัง ถ้าวันไหนผมได้ไป ผมจะไปเยี่ยมเยือนนะครับ

มาเยี่ยมเยือนยินดีต้อนรับครับ 

music

ยินดีต้อนรับครับ.....ใครขี่150ถามได้เลยครับ ว่าหัวหน้าแกงค์อยู่ตรงไหน :(

can-nim

Tong_2T_150

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กรกฎาคม 03, 2012, 03:36:44 หลังเที่ยง
มาสิๆ..! อย่าลืมของฝากนะ..! อุยย...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด