Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

can-nim

PRATEEP

สวัสดีครับพี่ๆชาวปลวกแดง อยากรู้ว่าพี่ๆไปมิตติ้งบางปูกันกี่คันครับ ออกเดินทางกันกี่โมงครับ ค้างคืนหรือกลับเลย ขอบคุณครับ :( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

music

ครับ....ถ้าจะไปคงมี2คัน ยังไม่ยืนยันครับ เดี๋ยวติดต่อไปกับท่านแคนครับ
น่าจะกลับนะครับ คงไม่ค้างเช้าต้องไปบ้านฮูกบ้านฉางครับ

can-nim

ตอนนี้มี

1.พี่โต้ง
2.พี่สน
3.พี่พงษ์
4.ท่านจิ๊บ
5.พี่นิด
6.เสี่ยตั้ม
7.ผม

และใครอีกลงชื่อต่อได้เลยครับ น่าจะค้างคืนแล้วเช้าออกมาพร้อมกับโซนรั่วเลยครับ

Tong_2T_150

ดีแล้วครับที่ค้างคืน แต่เช้ามาต้องอุ่นหน่อยนะ ไม่งั้นบูด..!555

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

BJC

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 26, 2012, 05:04:11 หลังเที่ยง
ดีแล้วครับที่ค้างคืน แต่เช้ามาต้องอุ่นหน่อยนะ ไม่งั้นบูด..!555

เข้า7/11 เลยครับ...เวฟได้ตลอด24
ขอหนมจีบ ซาเปาเพิ่มด้วยคร๊าบบบบบ

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

สน โคราช

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

Tong_2T_150

can-nim

สน โคราช

ครับ สวัดดี อ้ายโต้ง ผมสนครับ.   บ่อได้แฝงโตมาดอก แค่หลงทางมานะอ้ายตั้ม.

Tong_2T_150

อั้นแน่..! ในที่สุดพี่สนก็สมัครเป็นสมาชิก..!อิกคน ยินดีและดีใจครับพี่สน

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 10:11:15 ก่อนเที่ยง
อั้นแน่..! ในที่สุดพี่สนก็สมัครเป็นสมาชิก..!อิกคน ยินดีและดีใจครับพี่สน

สงสัยเห็นเพื่อนเค้าคุ่ยกันแล้วมันอดไม่ได้ คันไม้คันมือคันปาก คันหู ก็เลยสมัครมันเสียเลย

Tong_2T_150

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 10:14:00 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 27, 2012, 10:11:15 ก่อนเที่ยง

สงสัยเห็นเพื่อนเค้าคุ่ยกันแล้วมันอดไม่ได้ คันไม้คันมือคันปาก คันหู ก็เลยสมัครมันเสียเลย
ฮะ ฮ่า..! ประมาณนั้น

BJC

สน โคราช

ลัขลอบเข้ามานะพี่ฮูก .ขับรถพาน้องๆ ลาวมาส่งแถวทะเลทอง..ก้อเลยเจอกับ. อ้ายโต้ง อ้ายตั้ม แล้วก้ออ้ายแคนนะครับ.