Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

นายแน่มาก
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/6UcUBwg6e8Q" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

music

ไม่มีอะไรเป็นอุปสรรคที่จะทำให้เราได้ก้าวเดินต่อไป
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/VUCXOtvJ-rs" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

kpongh

สวัสดีพี่น้ำครับและสวัสดีทุกท่าน...ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้า งานยุ่งมากเลยครับ

dam_pee

ดีครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ยุ่งๆกับงานใหม่ สบายดีไหมครับ พี่น้องปลวก

music

Tong_2T_150

อ้างจาก: dam_pee เมื่อ มิถุนายน 21, 2012, 09:46:39 หลังเที่ยง
ดีครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ยุ่งๆกับงานใหม่ สบายดีไหมครับ พี่น้องปลวก
"พี่น้องปลวก" ฮาาาา..!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

BJC

อ้างจาก: music เมื่อ มิถุนายน 21, 2012, 10:10:42 หลังเที่ยง
เข้ามาคุยกันหน่อยนะครับ

เข้ามาแล้วครับ ไม่รู้จะคุยรัย....เว่าไทยบ่ค่อยแข็งแฮง

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

ใครมาห้องนี้บอกล่วงหน้าครับ จะได้มาคอย 555+
เราจะพยายามทำห้องให้ว่างไว้ เผื่อใครจะมาเช่าทำ
อะไร ติดต่อได้ครับ

BJC

ยกทีมมากันให้ครบทุกท่านเด้อพี่น้อง...เจ๊ๆ..ป้าๆ...น้า...อาๆ...พี่ๆ...น้องๆ ทุกท่าน

จะเปิดตัว....ตูดเป็ด...จาก101...มาชมกันก่อนที่จะส่งเข้าเพิ่มแร็ม

งานนี้ต้องทำแผงกั้นผู้ชมไม่งั้นอาจจะพากันเป็นบาดทะยัก...

จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ มิถุนายน 22, 2012, 08:52:32 หลังเที่ยง
ยกทีมมากันให้ครบทุกท่านเด้อพี่น้อง...เจ๊ๆ..ป้าๆ...น้า...อาๆ...พี่ๆ...น้องๆ ทุกท่าน

จะเปิดตัว....ตูดเป็ด...จาก101...มาชมกันก่อนที่จะส่งเข้าเพิ่มแร็ม

งานนี้ต้องทำแผงกั้นผู้ชมไม่งั้นอาจจะพากันเป็นบาดทะยัก...

อยากเห็นครับ

chaiyabutr

แวะมาเยียมครับ สู้สู้ครับ

sakorn

music

วันนี้วันหยุด เข้าใจหน่อยน้อง

BJC

BJC

music

ตั้ม ณ ระยอง

ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป  สวัสดีครับพี่ๆๆน้าๆๆทุกๆๆคน
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

bad badtz

หวัดดีครับbad badtzตัวแรงของปลวกแดงรายงานตัวครับ....วันนี้ว่างมากเลยแวะมาทักทายซะหน่อย! เดี๋ยวการุณจะบ่นเอา.....555555+++
"ดิน"น่าน0801004718

BJC

อ้างจาก: bad badtz เมื่อ มิถุนายน 25, 2012, 10:22:24 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับbad badtzตัวแรงของปลวกแดงรายงานตัวครับ....วันนี้ว่างมากเลยแวะมาทักทายซะหน่อย! เดี๋ยวการุณจะบ่นเอา.....555555+++

หวัดดีคร๊าบบบบบ....ว่างๆก้อเข้ามาคุยกันครับ
จะได้ไม่เหงา

BJC