Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

สวัสดีทุกท่านครับ.....เป็นแถวๆ

sakorn

ทักทายเพื่อนๆทุกคนครับบบบ

can-nim

BJC

หนุ่มๆปลวกแดงไปซุ่มอยู่ทีไหนกันน้า
สงสัยติดงานกันหมดแน่เลย
ว่างๆ ออน มาคุยกันบ้างนะครับพี่น้อง

ยังจำชื่อไม่ได้หมดทุกคนเลย
วันมิตติ้งเอาสำเนาบัตรประชาชนมานำเด้อคร๊าบ
จะเอามาท่องจำ

เบิร์ด..รักทุกคน...ตามนี้

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

music

sakorn

เซอรืที่ท่านแคนเอามาเริ่มทำยังครับ
ถ้าขาดคนช่วยรื้อโทมาบอกนะครับ
เด๋วไปช่วย

can-nim

อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 26, 2012, 09:57:45 หลังเที่ยง
เซอรืที่ท่านแคนเอามาเริ่มทำยังครับ
ถ้าขาดคนช่วยรื้อโทมาบอกนะครับ
เด๋วไปช่วย

บอกช้าไปครับพึ่งรือเสร็จเมือสักพักนี้เองครับกับเสี่ยตั้มและพี่สน

music

รื้อแล้วไม่ประกอบใช่มั้ยครับ......ท่านแคน

can-nim

ตั้ม ณ ระยอง

อ้างจาก: music เมื่อ พฤษภาคม 27, 2012, 01:39:48 ก่อนเที่ยง
รื้อแล้วไม่ประกอบใช่มั้ยครับ......ท่านแคน

Se 97ยังสนอยู่ไหมตรับเดี๋ยวไปถามให้ครับพี่การุณ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

music

ตั้ม...มีคนมาถามหา se 98 ทำงานอยู่คาวาในนิคม

can-nim

chaiyabutr

สวัสดียามบ่ายคัรบ ปราจีนฝนตกครับ  วันที่ 2 จะเป็นยังไงหนอ

music

ใครมาก็เฝ้าบ้านด้วยครับ พักนี้ไปทำงานกันหมด

can-nim

เจ้าของบ้านไม่อยู่ อยากได้อะไรเอาได้เลยนะครับ

kpongh

อ้างจาก: music เมื่อ พฤษภาคม 27, 2012, 06:25:03 ก่อนเที่ยง
ตั้ม...มีคนมาถามหา se 98 ทำงานอยู่คาวาในนิคม

พี่การุนครับ คนที่ทำงานในคาวา แกพอจะหา เสื้อ+ฝาแท้ของ SE ได้บ้างหรือเปล่าครับ ( ราคากันเองเนาะ )

Bangsaen

สวัสดีครับพี่น้อง 2 มิย เจอกันครับ.................. :D :D :D :D
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

music

สวัสดีครับ...พี่ธานี นับวันรออยู่ครับ พงษ์เสื้อคาวาถาม ท่านแคนเลยครับมีเป็นห้องครับ

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ พฤษภาคม 29, 2012, 08:07:13 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ...พี่ธานี นับวันรออยู่ครับ พงษ์เสื้อคาวาถาม ท่านแคนเลยครับมีเป็นห้องครับ
มาแอบดูของผมอีก

music

แคน....ดูแล ท่านพงษ์หน่อยนะ