Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiyabutr

The Mach Team

นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

chaiyabutr

สวัสดียามเช้าครับ พี่การุณ และชาวปลวดแดงและระแวกใกล้เคียงทุกท่าน

ตั้ม ณ ระยอง

ชาว 2 ล้อ ปลวกแดงมากันเยอะๆๆนะครับ งานนี้สนุกแน่ครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

IIDN_Inw

[/url]นาย อนุวัฒน์  ธีระวุฒธิ  83/1 ม.3 ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง  21000  (วัฒน์) โทร. 086-0730674

music

สวัสดีทุกท่านครับ....ขอบคุณที่แวะมาทักทาย ตอนนี้งานเยอะกันครับ ไม่ค่อยมีเวลา
มิตติ้งนี้ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงปลวกแดง 20 คนครับ ยังไม่หมดนะ มีอีกจะบอกให้  :D

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 10:56:01 ก่อนเที่ยง
      สวัสดีทุกท่านครับ....ขอบคุณที่แวะมาทักทาย ตอนนี้งานเยอะกันครับ ไม่ค่อยมีเวลา
มิตติ้งนี้ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงปลวกแดง 20 คนครับ ยังไม่หมดนะ มีอีกจะบอกให้  :D

จัดมา.

chaiyabutr

อ้างจาก: music เมื่อ พฤษภาคม 22, 2012, 10:56:01 ก่อนเที่ยง

ผมคงต้องจอดนอกปั๊มแน่แน่ครับ

ตั้ม ณ ระยอง

ในปั้มรับได้เป็นร้อยครับท่านปุ้ม
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

chaiyabutr

sakorn

เผื่อที่หลบฝนมั่งนะพี่
หรือว่าวันที่2จะช่วยกันภาวนาดี
ช่วงนี้ฝนตกบ่อยแถวที่จัดมิตติ้ง
ยังไงก้อเตรียมแผนสำรองไว้มั่งนะครับ

sakorn

หรือไม่แน่ใจหาสาวบริสุทธิ์มาไว้ปักตะไคร้บ้างก็ได้
เป็นห่วงครับกลัวสนุกกันไม่เต็มที่
ยังไงก็ฝากเรื่องนี้ไว้ด้วยนะพี่

chaiyabutr

ถ้าฝนตกแล้วผมจะไปได้ไงเนี้ย  กางร่มไปคงไม่ไหวน่ะ

chaiyabutr

ถ้าฝนตกแล้วผมจะไปได้ไงเนี้ย  กางร่มไปคงไม่ไหวน่ะ หรือว่าจะนั้ง โคราช ระยองไปดีครับ

can-nim

อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 01:04:06 ก่อนเที่ยง
หรือไม่แน่ใจหาสาวบริสุทธิ์มาไว้ปักตะไคร้บ้างก็ได้
เป็นห่วงครับกลัวสนุกกันไม่เต็มที่
ยังไงก็ฝากเรื่องนี้ไว้ด้วยนะพี่

เรี่องนี้น่าจะยากครับ

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 02:59:35 ก่อนเที่ยง
ถ้าฝนตกแล้วผมจะไปได้ไงเนี้ย  กางร่มไปคงไม่ไหวน่ะ หรือว่าจะนั้ง โคราช ระยองไปดีครับ

ขับรถตากฝนมาเลย แล้วมาเปลี่ยนชุดที่บ้านผม อิอิ ใจมันรัก

music

ปุ้ม...มาเครื่องลงอู่ตะเภามะใช่เหรอ :(

music

เข้าไม่ได้ตั้งหลายวัน........มาเเล้ว 555+

can-nim

chaiyabutr

สวัสดีครับผม หายไป ประมาณ 3 วันเลยน่ะครับ คิดถึงทักท่านครับ