Main Menu

รักษ์ 2T ปลวกแดง

เริ่มโดย music, เมษายน 02, 2012, 07:56:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

music

ท่านแคน...เงียบเหมือนเดิม ช่วงนี้งานเยอะกันครับ

kpongh

ทำงานๆครับ วันนี้วันศุกร์แห่งชาติอยู่แถวๆสะพานสี่นี้แหล่ะครับ...

chaiyabutr

can-nim

BJC

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 19, 2012, 03:18:34 หลังเที่ยง
ปลวกแดงไปไหนหมดครับ

ยังอยู่ครับ...เข้าไปดู google map มา...ปลวกแดงยังอยู่ที่เดิมครับไม่ได้หายไปไหน

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 19, 2012, 04:11:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤษภาคม 19, 2012, 03:18:34 หลังเที่ยง

ยังอยู่ครับ...เข้าไปดู google map มา...ปลวกแดงยังอยู่ที่เดิมครับไม่ได้หายไปไหน

55555.

chaiyabutr

เงียบดีครับ น่านั่งสมาธิ ครับ

sakorn

วันนี้ไปดูสถานที่มิตติ้งมาครับมีพี่มิวสิค,พี่โต้ง,พี่ตั้ม,พี่แคนและผมน้ำไปที่หลังสุด
แต่ละคนหล่อกันทั้งนั้นยังไงวันที่2 มิถุนายนเจอกันครับทุกคน
เชิญเลยนะครับใจดีกันทุกคน
เราเป็นพี่น้องกันทั้งนั้นครับ
มาเยอะๆๆๆๆๆๆๆนะครับจะได้รู้กัน
2Tยังไม่หายไปไหนจะอยู่ตลอดไปครับ

music

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ??? :D

dam_pee

ตั้ม ณ ระยอง

สถานที่สวยช่วยดันครับ. พี่น้ำครับยินดีตอนรับอย่างเป็นทางการครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

sakorn

ขอบคุณครับบบบบพี่ตั้มและทุกๆคนด้วยครับที่ต้อนรับอย่างอบอุ่น

can-nim

อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 20, 2012, 09:06:34 หลังเที่ยง
วันนี้ไปดูสถานที่มิตติ้งมาครับมีพี่มิวสิค,พี่โต้ง,พี่ตั้ม,พี่แคนและผมน้ำไปที่หลังสุด
แต่ละคนหล่อกันทั้งนั้นยังไงวันที่2 มิถุนายนเจอกันครับทุกคน
มาเยอะๆๆๆๆๆๆๆนะครับจะได้รู้กัน
2Tยังไม่หายไปไหนจะอยู่ตลอดไปครับ

ยินดีต้อนรับครับพี่น้ำ

sakorn

พี่musicเรื่องที่ว่าจะจัดออกทริปไปทำบุญ
พี่ทำเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ
เที่ยวด้วยได้บุญด้วยผมว่าดีนะครับ
นอกเหนือจากมิตติ้ง
ประจำมีกิจกรรมอื่นเสริมผมว่าสุดยอด
มิตรภาพจะได้แนบแน่น
พี่เห็นด้วยป่ะครับ
แล้วพี่แคน/พี่ตั้ม/พี่โต้งว่าดีป่ะครับ

can-nim

อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 03:03:35 หลังเที่ยง
พี่musicเรื่องที่ว่าจะจัดออกทริปไปทำบุญ
เที่ยวด้วยได้บุญด้วยผมว่าดีนะครับ
ประจำมีกิจกรรมอื่นเสริมผมว่าสุดยอด
แล้วพี่แคน/พี่ตั้ม/พี่โต้งว่าดีป่ะครับ

ดีครับ ว่ามาเลยผมพร้อมเสมอครับ

Tong_2T_150

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 19, 2012, 04:11:59 หลังเที่ยง

...จะเอาฮาไปถึงใหนครับลุง...!55

อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 20, 2012, 09:06:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 03:03:35 หลังเที่ยง
ทำบุญปล่อยนก ปล่อยปลา ปล่อยโค....!ก็ดีครับ เห็นด้วย เห็นดีและเห็นงามครับ
อย่าเรียกผมว่า"พี่"เลยครับ ในกลุ่ม5คน ผมอายุน้อยสุด

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

sakorn

เด๋วหลังจากวันที่2ผมจะปรึกษาผู้มีประสบการณ์อีกทีเรื่องออกทริปทำบุญ
ใครเห็นด้วยไม่เห็นด้วยขอความคิดเห็นหน่อยครับ
ว่าเรื่องนี้จะผ่านหรือเปล่า
ผมอยากให้ทุกคนเห็นว่า2Tของเราใช่ว่าจะดังแต่ท่อ
เรื่องความดีเราก้อจะดังไม่แพ้ใคร

can-nim

อ้างจาก: sakorn เมื่อ พฤษภาคม 21, 2012, 03:24:41 หลังเที่ยง
เด๋วหลังจากวันที่2ผมจะปรึกษาผู้มีประสบการณ์อีกทีเรื่องออกทริปทำบุญ
ใครเห็นด้วยไม่เห็นด้วยขอความคิดเห็นหน่อยครับ
ว่าเรื่องนี้จะผ่านหรือเปล่า
ผมอยากให้ทุกคนเห็นว่า2Tของเราใช่ว่าจะดังแต่ท่อ
เรื่องความดีเราก้อจะดังไม่แพ้ใคร

สนับสนุนครับ กิจกรรมดีดีอย่างนี้เห็นด้วยครับ

Tong_2T_150

งานบุญ เหล้า เบียร์ เพียบ...! อึ๊ย...!

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

sakorn

พี่musicว่าไงดีล่ะพี่ๆน้องๆ
เค้าอยากให้มีงานเพิ่มนอกเหนือจากมิตติ้ง