Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด***ภาค 2 ***

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤศจิกายน 09, 2010, 02:13:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maanoi11

ไม่ ว่า จะอยู่ที่ไหน หัวใจ สองล้อ พวกเราก็เพื่อนกันทั้งนั้น
CHANTHABURI THAILAND
I LOVE 2 Stroke
มือใหม่ หัด แป๊ดดด !!!
ไม่หล่อขอ ขี่ 2T ค๊าบบบ  ^^"

GI4NT[S]

Pls
Written in English better than written Thai.
Enough English to understand, but it does not understand Thai.

With regards

is rider 91

อ้างจาก: GI4NTS] link=topic=26443.msg711356#msg711356 date=1304266764]
Pls
Written in English better than written Thai.
Enough English to understand, but it does not understand Thai.

With regards
ok boss. I'm sorry.
before I forget. Please list the price for the damper PDK
and the item in the picture (which I circle).
can do? if the handle bars are not included. (to reduce the weight of the shipment). thank you very much.

kava150

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ เมษายน 30, 2011, 03:49:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kava150 เมื่อ เมษายน 30, 2011, 03:09:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kava150 เมื่อ เมษายน 30, 2011, 03:01:54 หลังเที่ยง
พี่โจคร้าบ มีฝาครอบครัชกับแคร้งในขวาหลงเหลือป่าวครับเพราะสิ้นเดือนแล้ว
พร้อมราคาจะได้จัดทีเดียวเลย ???
อ๋อsseนะครับ

มีครับ ราคาทั้ง 2 อย่าง 600 รวมส่งครับ
ขอถามเพิ่มนะครับ แล้วแกนสเตอร์ราคาเท่าไร่ครับรวม3
อย่าง :-[

Ran_Nadun

อ้างจาก: is rider 91 เมื่อ พฤษภาคม 01, 2011, 09:43:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jojo11 เมื่อ พฤษภาคม 01, 2011, 09:23:08 หลังเที่ยง
สุดยอดครับท่าน ความพยามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้น

คุณขอบคุณเพื่อน ผมหวังว่าทุกความฝันของฉันจะมีรถจักรยานยนต์ที่สมบูรณ์แบบและยอดเยี่ยมเช่นคุณทำได้.!

อ้างจาก: is rider 91 เมื่อ พฤษภาคม 01, 2011, 09:48:50 หลังเที่ยง
คุณขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคน! ผมเริ่มรู้สึกมีความสุข! hehehe ???

ผมมีความสุขกับการ บริการเพื่อนๆเช่นกันครับ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

น้องส้มตรูดลีบ

Ran_Nadun

วันนี้ไปรษณี ปิดนะครับ พี่น้อง...ของที่เพื่อนๆสั่งใว้จัดส่งได้พรุ่นี้นะครับ วันนี้แพ็ครอจ่าหน้าเตรียมใว้..

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ...
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

พี่โจ go inter ซะแระ   รถผมเป็นอันว่าจบแล้วครับพี่ เครื่องเงียบ คลัทช์เยี่ยมจนคนประกอบยกนิ้วให้หลายครั้งๆ  เพราะได้ของดีไม่มีหมกเม็ดมา   แถมบอกราคาไป แกยังตกใจ  ถูกมหาปะลัยเลย 5555   สักพักจะสั่งเสื้อกิ๊กๆพี่อีกชุด  ตอนนี้ขอใช้เสื้อปลอกไปก่อน เพราะคว้านใหม่ เก็บเสื้อใหม่ ลูกใหม่ แหวนใหม่  ขอใช้รันอินสักครึ่งปี  ??? 

เครื่องสำรอง ผมจะโทรบอกพี่ตอนส่งของแล้วนะครับ 

ปอลิง  . . .  ยังรอกล่อง N pro อยู่ครับ  อิอิ  :o

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

is rider 91

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 02, 2011, 12:49:38 หลังเที่ยง
วันนี้ไปรษณี ปิดนะครับ พี่น้อง...ของที่เพื่อนๆสั่งใว้จัดส่งได้พรุ่นี้นะครับ วันนี้แพ็ครอจ่าหน้าเตรียมใว้..

excuse me, is this the point to me? or someone else?
please forgive.

Virus

น้าโจ พอมี ฝา ปิดดุม หน้า RXZ ไหม อะคับ เอาแบบ ที้ เฟือง ไมค์ ยังหมุนได้นะคับ

Ran_Nadun

อ้างจาก: is rider 91 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2011, 02:50:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 02, 2011, 12:49:38 หลังเที่ยง

excuse me, is this the point to me? or someone else?
please forgive.

Do not worry.
Waiting for me.
Be concluded soon.

ADD AUTO

1.อกไก่ซ้าย-ขวา+กางเกงใน ของserpico(สภาพสมบูรณ์ไม่แตก ไม่ร้าว ไม่หัก)

2.กระปุก2t ของserpico(สภาพสมบูรณ์ไม่แตก ไม่ร้าว)

มีของมั้ยครับ ถ้ามีขอราคารวมส่งด้วยครับ

อีกอย่างครับของที่สั่งชุดแรกส่งแล้วยังครับ

ple_sticker_phuket

เครื่อง suzukiRGV  ที่ส่งมาภูเก็ตเครื่องแน่นมากครับ  ของพี่โจ ดีจริงๆ   

ถ้ามีคาร์บู gamma2   pm  หาทีครับ

ขายสติ๊กเกอร์ UNITRAK ฝา Kips PDK Kawa ไล่สีี http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=64030

<< ZenSoNic >>

Ran_Nadun

น้องแป๊กรอสักนิดครับ..ลงให้ชมวันนี้แน่นอน

Ran_Nadun

ทดลองแบบเดาสุดขีด....คุยกันคนละภาษา แต่ เข้าใจกันได้บ้างไม่มากก็น้อย..ขอบคุณกูเกิล ...555

Menerima mesej. Kedua-duanya mempunyai alamat lengkap dan nombor telefon.

Keterangan lain. Saya suka Joe tanda terima dikeluarkan.

Tetapi masalah ini .. apa bahasa Thai / Inggeris.

Terima kasih banyak.

(Mesej ini diterjemahkan ke dalam bahasa saya, Melayu.)

tide

is rider 91

[/quote]
อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤษภาคม 03, 2011, 11:21:44 ก่อนเที่ยง

ทดลองแบบเดาสุดขีด....คุยกันคนละภาษา แต่ เข้าใจกันได้บ้างไม่มากก็น้อย..ขอบคุณกูเกิล ...555

Menerima mesej. Kedua-duanya mempunyai alamat lengkap dan nombor telefon.

Keterangan lain. Saya suka Joe tanda terima dikeluarkan.

Tetapi masalah ini .. apa bahasa Thai / Inggeris.

Terima kasih banyak.

(Mesej ini diterjemahkan ke dalam bahasa saya, Melayu.)
joe brothers attempt good.

kava150

พี่โจครับ
1ฝาครอบครัช
2แคร้งในขวา
3แกนสเตอร์หน้า
ราคารวมทั้งหมดเท่าไร่ครับ
จะได้จัดซะวันนี้เลยครับ
???