Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด***ภาค 2 ***

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤศจิกายน 09, 2010, 02:13:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

ไปรท์ ลูกบอส

มีเสื้อ LS เดิมๆ STD เมื่อไหร่บอกผมด้วยนะพี่ กำลังต้องการอย่างมากอิอิ

@@TaJung@@

309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

paper

พี่โจอย่าลืมของที่สั่งนะได้ครบเมื่อไหร่โทรหาผมด้วยนะครับ

<>< รถไม่แรง แค่พอขี่ได้><>

thisram

Cavalry can do

thisram

ขอราคาเสื้อเคอาร์ ตีปลอกแล้ว ช่องพอทเดิมยังไม่มีการเปิดหรือขยาย  ราคาเท่าไรครับ ขอราคาหน่อย จะว่างแผนการซื้อล่วงหน้า
ขอบคุณครับ
Cavalry can do

vanzboyemo

พี่โจพอจะมีโช๊คหลัง กับเบาะ ของแด็ชตูดตัดตัวเก่า ไหมครับ

ขอราคาด้วยนะพี่
"บทเรียนชีวิตที่ดีที่สุด
ล้วนได้มาจากความผิดพลาดความโง่เขลา
เบาปัญญาและความผิดพลาดในอดีตของตนเอง 
จะกลายเป็น สติปัญญา และความสำเร็จในอนาคต"

Project_D

มียางหน้าหลังเอ็นโปรสภาพดีๆป่าวครับพี่โจเท่าไรครับ

Mai.@Ladprao

"วุฒิศักดิ์การช่าง" เลขที่ 100/18 ลาดพร้าว ซ.83 วังทองหลาง กรุงเทพ 10310
ออมทรัพทย์ไทยพาณิขย์ 233-212886-9 นาย ปัญญาพล กาใหญ่
โทร.0891549545
http://www.anonym.to/?https://www.facebook.com/panyapol.kayai

@@TaJung@@

พี่โจพึ่งกลับจากไปมี๊ตติ้งมาเดี๋ยวก็ลงรูปล่ะน่า ใจเย็น ๆ หุหุหุ

ปาน ไข่ ดำ

พี่โจส่งของให้ผมรึยังคับ สวิท fo-run กับกันสะบัด(รั่ว) ผมโอนเงินหลังจากสั่ง หน้ากากสีเหลือง+ไฟคาจิว่า 1 วัน ถ้าส่งแล้วโทษทีคับผมยังไม่ได้ของเลย  แล้วหน้ากากคาจิว่าสีนำเงิน+เหล็กโคลงหน้ากากเท่าไหร่คับ

makatho_2T_PL

พี่โจครับ ผมที่โทรไปถาม ไฟหน้า LS จับหลัง LS และชุดกุญแจดอกเดียวทั้งคัน ของ LS
พอดีว่าผมมองเห็นแต่ไฟหน้า แต่ไม่ชัด
และไม่เห็นจับหลัง และชุดกุญแจเลยครับ
ผมขอรายละเอียดพร้อมราคาหน่อยนะครับพี่ ถ้ามีครบทุกชิ้นเลยยิ่งดีครับ
084-5966199 โตครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ รบกวนหน่อยนะครับ

hs6seg

โหท่านโจ งานเยอะแฮะ ไม่ตอบผมเลยอ่ะ พอจะมีหน้ากากวีอาร์ กะ จานหน้า ทีแซดเอ็ม แจ่มๆมั๊ยครับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Ran_Nadun

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 08:30:39 ก่อนเที่ยง
โหท่านโจ งานเยอะแฮะ ไม่ตอบผมเลยอ่ะ พอจะมีหน้ากากวีอาร์ กะ จานหน้า ทีแซดเอ็ม แจ่มๆมั๊ยครับ

จานtzmมีแล้วหน้ากากวีอาไม่มีครับตอนนี้แต่หาได้ครับไม่ยาก

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

Ran_Nadun

ลูกค้าขอชมครับ

พอดีจัดของเกือบเรียบร้อยแล้ว..
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

@@TaJung@@

จัดร้านใหม่  ยังงี้ต้องไปเยี่ยมชมอีกแล้ว หุหุหุ

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นอะไรเกิดอาการอยากใส่ท่อสูตรซะแล้ว...

jacky chan

โปรดระวัง  "นาธานวงการ2t" รับอาสาจะสั่งของท่านโจ โดยให้โอนเงินผ่านทางมัน แล้วโกหกเขาว่า ของท่าน(โจ)ไม่ดี เอาของๆมันแทนดีกว่า  เพื่อนในกลุ่มโดนมาแล้ว ตอนนี้เขารู้พฤติกรรมกันหมดทั้งกลุ่มแล้ว เพียงแต่เขาไม่อยากยุ่งกับมัน  มันก็ยังลอยหน้าลอยตา อยู่ได้ เป็นเราถ้าเขารู้กันแล้วไม่หน้าด้านอยู่หรอก ที่สำคัญคำพูดที่มันใช้อ้างพาดพิง มาถึงคนทำธุระกิจค้าขายที่ตรงไปตรงมา อย่างท่านโจนี้สิ น่าอายแทนบุพการี จริงๆ(ที่มันไม่รู้ ก็คือท่านโจ ก็รู้ว่ามันคือใคร?) ควรจะออกไปจากสังคมที่เขามุ่งแต่หาเพื่อนเถอะ อย่าเข้ามาทำลายมิตรภาพดีๆของคนอื่น โยนความผิดให้คนอื่น เอาดีเข้าใส่ตัวเลย....(น่าอาย) 
"จิตใจ" ก็เหมือนกับนํ้า ถ้าขุ่นมัว ก็ยากที่จะมองเห็น

@@TaJung@@

อ้างจาก: jacky chan เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 09:54:21 ก่อนเที่ยง
โปรดระวัง  "นาธานวงการ2t" รับอาสาจะสั่งของท่านโจ โดยให้โอนเงินผ่านทางมัน แล้วโกหกเขาว่า ของท่าน(โจ)ไม่ดี เอาของๆมันแทนดีกว่า  เพื่อนในกลุ่มโดนมาแล้ว ตอนนี้เขารู้พฤติกรรมกันหมดทั้งกลุ่มแล้ว เพียงแต่เขาไม่อยากยุ่งกับมัน  มันก็ยังลอยหน้าลอยตา อยู่ได้ เป็นเราถ้าเขารู้กันแล้วไม่หน้าด้านอยู่หรอก ที่สำคัญคำพูดที่มันใช้อ้างพาดพิง มาถึงคนทำธุระกิจค้าขายที่ตรงไปตรงมา อย่างท่านโจนี้สิ น่าอายแทนบุพการี จริงๆ(ที่มันไม่รู้ ก็คือท่านโจ ก็รู้ว่ามันคือใคร?) ควรจะออกไปจากสังคมที่เขามุ่งแต่หาเพื่อนเถอะ อย่าเข้ามาทำลายมิตรภาพดีๆของคนอื่น โยนความผิดให้คนอื่น เอาดีเข้าใส่ตัวเลย....(น่าอาย) 
ใครวะที่ทำแบบนี้ ทำตัวยังกะเหลือบมาแอบอ้างชื่อคนอื่น  ประกาศชื่อมันออกมาตรงๆเลยจะดีกว่า คนที่ไม่รู้จะได้รู้กันซะที...

Nawapon666

อ้างจาก: Tajung เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 10:09:10 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jacky chan เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 09:54:21 ก่อนเที่ยง
ใครวะที่ทำแบบนี้ ทำตัวยังกะเหลือบมาแอบอ้างชื่อคนอื่น  ประกาศชื่อมันออกมาตรงๆเลยจะดีกว่า คนที่ไม่รู้จะได้รู้กันซะที...

อยากเห็นหน้ามันจัง
แรงม้าที่เครื่อง หรือ แรงม้าลงพื้นถนน

Ran_Nadun

ขอให้เพื่อนๆ..ระวังมิจฉาชีพที่เข้ามาแอบแฝงในเว็ปด้วยครับ  ขอขอบคุณเพื่อนๆชาว2tแท้ๆที่แจ้งเตือนให้ทราบ

เรื่องว่ากล่าวให้ร้ายปุ้ายสีกันเพราะผลประโยชน์ส่วนตัวอิจฉาริษยากันมีในทุกวงการครับ

พี่ถือคติว่า ทองแท้ ไม่กลัวการเผาลน   เพราะทองแท้ๆยิ่งเจอไฟยิ่งสุกใสครับ  ทองปลอมก็เรียบร้อยครับทั้งลอกทั้งดำ..555

******  งานถ้าเริ่มทำด้วยซื่อสัตย์ จริงใจ จริงจัง  ตั้งใจ ปัญหาที่จะเกิดตามมาน้อยมากครับ

แม้้จะเกิดปัญหามาก็แก้ไขได้ไม่ยุ่งยากครับ..