Main Menu

ผมขอถามผู้มีประสบการเกี่ยวกับ sex (ไม่ได้ทะลึ่งนะผมแค่คาใจ)

เริ่มโดย pp20000, มกราคม 10, 2013, 03:58:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pp20000

คือเราจะรู้ได้ไงว่าผู้หญิงบริสุทหรือไม่  คือผมถามแฟนว่าเคยมีไรกับไครไหม บอกว่าไม่ :-Xมี พอถึงวันที่ผมมีเพศสัมพันผมสอดเข้าไป มันเข้าไปได้ง่ายมากครับ  เเล้วของแฟนผมดำด้วย อยากจะรู้ว่าแฟนผมซิงจริงๆรึเปล่า ผมถามกี่รอบก้อบอกว่าไม่มีๆ
สุรศักดิ์ นิชรอด 899/1-2 ม.1 ต.ท่าตะโก
อ.ท่าตะโก จ.นครสวรรค์ 60160
0913832623  น้องพี
ระเบิดแดชแว้นๆ มาดูกันครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,132989.msg2314680.html#msg2314680
วิธ๊เชื่อมพาสติกบ้านๆ ><
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97350.new

กาฝาก

ผมขออนุญาติตอบตามที่ผมคิดเลยนะครับ

ผมไม่เอาเวลามาสนใจเรื่องพวกนี้หรอกครับ กะไอ่แค่บริสุทธ์ หรือไม่ ผมว่ามันไม่ใช่สาระที่จะทำให้คนรักกันได้หรือไม่ เลยสักนิด

ถ้าุคุณเลือกเค้า แสดงว่าเค้าต้องมีอะไรดี ที่ทำให้คุณอยากอยู่กับเค้า แถมพวกเราโต ๆ กันหมดแล้วด้วย

เราเลือกผู้หญิงเพราะต้องการอยู่กับเค้าไปตลอดชีวิต ไม่ใช่เพื่อเสพกาม ดังนั้น เรื่องสำคัญคือ นิสัยเป็นยังไง?

คุณสมบัติเป็นอย่างไร เข้ากับเรา กับคนที่บ้านเราได้ไหม? ผมเชื่อว่าตรงนั้นสำคัญกว่าเยอะครับ

ไม่งั้น คนไม่สวย ไม่มีอะไรดึงดูดทางเพศ แต่มีคุณสมบัติที่จะเป็นคู่ครองที่ดีได้ จะมีสามีได้ยังไง ใช่ไหมครับ?

ไอ่สวย ไอ่ซิงน่ะ มันอยู่แค่แป๊บเดียวเองแหละ (ไม่กี่ปี) แต่คนดี ๆ น่ะ อยู่กะเราจนตายเลยนะคับ  ???

Tong_2T_150

กระทู้นี้เรตติ้งกระฉูดแน่ๆ...555
....เห็นด้วยกับความเห็นข้างบน  บริสุทธิ์หรือไม่บริสุทธิ์ มันไม่ใช่ประเด็นที่น่าสนใจอะไรเลย แต่ประเด็นอยู่ที่ถามตัวเองเรารักเขาหรือเปล่า หรือแค่กำไรชีวิตแค่ทางผ่านสนุกๆ...ตอบตัวเองให้ได้
แต่อย่าไปทำร้ายเขา  หัวอกของคนถูกทำร้ายมันทรมานมากมายนัก
....ผู้หญิงคนนั้นอาจจะเป็นผู้หญิงที่เหมาะสมกับเรา เข้ากันได้กับเราที่สุดแล้วก็อาจจะเป็นได้ อย่าเอาประเด็นเรื่องไม่เป็นเรื่องมาทำให้ต้องเสียเขาไป...ผู้หญิงดีๆสมัยนี้หายากจะตาย
มองและเฟ้นหาข้อดีๆในตัวเขาให้เห็น และทำให้รู้สึกว่ามันมีค่า.....อะไรไม่ดีของเขา-ของเราก็มีเหมือนกัน No one is perfect ....

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

aoaaued

เรื่องซิงหรือไม่ซิงไม่ใช่เรื่องใหญ่ ควรมองในแง่บวกบ้างครับ   เรื่องใหญ่คือความรักและความเข้าใจยอมรับฟังเหตุผลซึ่งกันและกันพร้อมที่จะให้อภัยหากพลั้งพลาด นี่ซิเรื่องใหญ่ครับ

ลมโชย...BANG NA

เข้ามาศึกษาครับ ว่าแต่ผมเคยอ่านหนังสือเจอเขาบอกถ้าปั่นจักยานมากก้อาจจะทำให้ดำได้
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

เอส ณ.โซนรั่ว

หากซิงแล้วเขาไปกับคุณไม่ได้

แต่ไม่ซิงเขาอยู่กับคุณจนแก่

จะเลือกแบบไหนครับ

topten

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ มกราคม 10, 2013, 09:12:18 ก่อนเที่ยง
เข้ามาศึกษาครับ ว่าแต่ผมเคยอ่านหนังสือเจอเขาบอกถ้าปั่นจักยานมากก้อาจจะทำให้ดำได้
เฮ้อ!โล่งใจที่แท้แฟนเราก็ปั่นจักรยานมากนี่เอง

pp20000

สุรศักดิ์ นิชรอด 899/1-2 ม.1 ต.ท่าตะโก
อ.ท่าตะโก จ.นครสวรรค์ 60160
0913832623  น้องพี
ระเบิดแดชแว้นๆ มาดูกันครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,132989.msg2314680.html#msg2314680
วิธ๊เชื่อมพาสติกบ้านๆ ><
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97350.new

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: topten เมื่อ มกราคม 10, 2013, 10:56:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ มกราคม 10, 2013, 09:12:18 ก่อนเที่ยง
เฮ้อ!โล่งใจที่แท้แฟนเราก็ปั่นจักรยานมากนี่เอง

ไม่ปั่นก็ดำลองก้มดูดิ ;) ;)
089-7062425 โอ้

เดช..ไอ้เสื้อทอง

หากจะตอบตามประเด็น ของคำถาม  ...จากประสบการณ์จริง  ถ้า ซิงทั้งคู่  ทั้งชายหญิง  ...เข้ายาก มาก ๆ  ฉีกขาด ไป ตาม ๆ กัน

ของเรา ก็ เจ็บ ฉี่ แสบ  ไปหลายวันทีเดียว 

ฝรั่งเขา  มอง คุณค่าของผู้หญิง ที่ ผลงานคุณงามความดี  จึงไม่ถือ  เรื่อง ซิง ไม่ซิง

แต่คนไทย เรา  หรือคนเอเซีย บางชาติ  ยังอีกไกล โข  ที่จะเจริญตามเขาทันในเรื่องนี้ 

ยิ่ง  ประเพณี แถว อินเดีย  ศรีลังกา  ...  อนุญาต ให้ ผัว ทำร้าย ร่างกายเมียได้  โดยไม่ผิดกฎหมายอีกด้วย

มันทำให้   ประชาชน ที่มี ความคิดอย่างนั้น  อยู่ ใกล้ ควาย  ยังไง บอกไม่ถูก

" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: topten เมื่อ มกราคม 10, 2013, 10:56:33 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ มกราคม 10, 2013, 12:36:25 หลังเที่ยง

ไม่ปั่นก็ดำลองก้มดูดิ ;) ;)

555555555555
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

แอบแซงเพราะแรงน้อย

- ถ้าจะหาซิงๆ เนี่ยยากนะ หาคนที่เขาและเรารักกันจะดีที่สุด เรื่องซิงไม่ซิงไม่สามารถระบุว่าจะครอบรักไปได้ยาวนาน
- คนไทยส่วนมากมีสีผิวสีแทน ถ้าขาวก็ออกเหลือง ถ้าจะให้ จิมิไม่ดำก็เป็นไปไม่ได้ครับ "ดำเป็นธรรมชาติ" มันก็เหมือนสีไข่ของคุณนั่นแร่ะ ในนี้มีใครไข่ขาวหรืออมชมพูบ้างครับ???

l Just2Eng l

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: แอบแซงเพราะแรงน้อย เมื่อ มกราคม 10, 2013, 03:26:26 หลังเที่ยง
- ถ้าจะหาซิงๆ เนี่ยยากนะ หาคนที่เขาและเรารักกันจะดีที่สุด เรื่องซิงไม่ซิงไม่สามารถระบุว่าจะครอบรักไปได้ยาวนาน
- คนไทยส่วนมากมีสีผิวสีแทน ถ้าขาวก็ออกเหลือง ถ้าจะให้ จิมิไม่ดำก็เป็นไปไม่ได้ครับ "ดำเป็นธรรมชาติ" มันก็เหมือนสีไข่ของคุณนั่นแร่ะ ในนี้มีใครไข่ขาวหรืออมชมพูบ้างครับ???

เออจริงด้วย....ไม่เชื่อก็ลองก้มดูดิ
089-7062425 โอ้

eakkachai

ชอบเวปนี้ก็แบบนี้แหละ คุยได้ทุกเรื่อง.........แบบผู้ชายๆ +1จขกท

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

กาฝาก

อ้างจาก: โอ้ zx150 นครสวรรค์ เมื่อ มกราคม 10, 2013, 03:32:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: แอบแซงเพราะแรงน้อย เมื่อ มกราคม 10, 2013, 03:26:26 หลังเที่ยง

เออจริงด้วย....ไม่เชื่อก็ลองก้มดูดิ

ก้มสองรอบแ้ล้วนะทั่น  ;)

can-nim

ไม่ขอออกความคิดเห็น เข้ามาอ่านอย่างเดียว

ปลาท้องป่อง

เมธา จงประเสริฐกุล ลาดพร้าว กทม. 10240

เเก้ปัญหาคันสตาร์ทหลวม เบื้องต้น http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=86515.0

JO WANGPONG

@@TaJung@@

คุณไปถามเขาว่าเคยนอนกับใครมาแล้วบ้าง....
ในทางกลับกัน  ถ้า
เขาถามกลับมาว่าคุณเคยเอาใครมาแล้วบ้าง....

คุณจะตอบเขายังไง  คุณยังจะคิดกับเขายังไงต่อ

คนรักกันอดีตที่ผ่านมาก็ปล่อยให้มันผ่านไป  ไอ้เรื่องซิงไม่ซิง มันไร้สาระ  คนเรารักที่จะคบกันนอกจากรักแล้วมันยังต้องมีความเข้าอกเขาใจกัน เห็นอกเห็นใจกัน

ถ้ามัวแต่คิดว่าคนรักที่อยู่ด้วยซิงไม่ซิง  มันจะไปกันรอดมั๊ย...

คิดเรื่องแบบนี้โบราณมาก....ถ้ายังยึดติดกับเรื่องแบบนี

ชายผ่านหญิงมามากมาย  ไม่ผิด
แต่พอหญิงผ่านชายมาหลายคนกลับพากันคิดว่า  มันไม่ดี

เอาเข้าไป...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...