Main Menu

@ @ ทริปต้อนรับ..ชายกลาง..@ @

เริ่มโดย Bazooka, พฤศจิกายน 25, 2012, 05:57:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

..หลังจากรับมาดูแล..ปีกว่า..พึ่งจะทำเสร็จ..เลยหาเรื่องเที่ยวพร้อมกับ Test รถไปในตัว..เลยชวนน้องๆไปเป็นเพื่อน..เผื่อเป็นไรจะมีคนช่วย..อิ อิ..

Bazooka

มะ..มาเริ่มที่ บรรยากาศตอนเช้าก่อนออกทริปกันเลย..ขอโทษทุกๆท่านที่ผมมาช้า..เซ็ตรถจนถึงนาทีสุดท้ายเลย..หุ หุ..

..ห้าคันจากเชียงใหม่..และ..สามคันจากเชียงราย..นัดเจอกันระหว่างกึ่งกลางเชียงใหม่และเชียงรายที่..น้ำพุร้อน แม่ขะจาน..

Bazooka

..เผลอแป๊บเดียว..ชายกลางก็มาถึงจุดนัดพบละ..วันนี้อากาศดีมากๆครับ..ฝนตกหนักเมื่อคืนทำให้แทรกใสสะอาด..แทบไม่มีทราย..ซัดเล่นๆได้มันสสส์มาก..

Bazooka

..ซักพัก..เหล่าผู้ร่วมทริปก็ตามมา..

Bazooka

..นั่งเล่นชิว ชิว ดื่มกาแฟยังไม่หมดแก้ว..น้องๆจากเชียงรายก็มาถึง..

Bazooka

..5+3..ครบจับเก็บภาพกับวิวสวยๆข้างๆ น้ำพุร้อนแม่ขะจาน..ซะหน่อย..ก่อนไปจัดเมนนูพิเศษที่ร้านเมียใครก็ม่ายรุ..อิ อิ..

Bazooka

..เป้าหมายสำคัญทริปนี้..ร้าน..สะไภ้..สองจังหวะ...555555+

Bazooka

Bazooka

..ระหว่างรออาหาร..ขอ แอ็กชั่น..ซะหน่อย..หนึ่ง สอง ซ่ำ..แช๊ะ..

Bazooka

..มาแย้ว..ของเด็ด..สุดยอด บะก้วยเตด..เอิ๊กกกกก..

Bazooka

..คนลูกสาวสวย..รีบจัดทันที..ใครอยากลูกสาวสวยต้องกินเมนูนี้นะครับ..คุณเล็กบอกมา..อิ อิ..

Bazooka

..กินไปตั้งหลายคำ..คิดได้ว่าลืมถ่ายรูป..เอิ๊กกกก..

Bazooka

..มื้อนี้ต้องขอบคุณ นายน้อย มากๆครับ..แอบจ่ายตังค์ฯคนเดียวซะงั้น..

Bazooka

..พออิ่มหนำสำราญ..น้องฝนมาเยือน..ต้องนั่ง+นอน รอซะนานพอควร..

JO WANGPONG

Bazooka

..ขากลับแวะถ่ายรูปเล่นๆซะหน่อย..ถือโอกาศพักรถด้วย..หลังจากอัดขึ้นเขาซะเป็นส่วนใหญ่..

..คุณปู..มองแบบเคืองๆ..บอกกูทำให้แค่แฟริ่ง..อย่างอื่นไม่ได้แตะ..แต่ไหงมันวิ่งดีจังเลยวะ..เอิ๊กกกกก..

Bazooka

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2012, 06:41:23 หลังเที่ยง
อาหารน่ารับประทานมาก (หลู่)
..ครับ..หย่อยอย่าให้เซด..แต่งวดนี้ผมขอบาย..เพราะงวดที่แล้ว..ตอนดึกๆนอนไม่หลับสะกิดสีข้างเมียซะงั้น..555555...เอิ๊กกกก...

Bazooka

..ทริปนี้ไม่ได้ไปจบทริปที่ น้องทิบทิม เหมือนทุกครั้ง..เพราะดูแต่ละคนรู้สึกจะเมื่อยๆง่วงๆ..
..ขอส่งท้ายด้วยรูปน้องๆ..จากร้านกาแฟที่แม่ขะจานละกันนะคร๊าฟฟฟฟฟ...

..ขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมทริปสนุกๆด้วยกัน..โดยเฉพาะคุณ นายน้อย..จากเชียงราย..สำหรับอาหารมื้อเที่ยงที่แสนอร่อย..

Bazooka

..ของผมหมดละเด้อ..รอดูภาพสวยๆจากกล้องของท่านต่อไปนะครับ..

lichen

ของเรามั้ง .....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320