Main Menu

Original Kawasaki PDK R1 & Kr SSR (Freedom Style)

เริ่มโดย ood sokleg, กรกฎาคม 20, 2011, 07:25:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bolanman

คู่หูเก่าของผม ปัจจุบันยังคิดถึงอยู่เล้ย

IJ

โห...ท่านพี่ กระทู้นี้แทบร้องให้ ครับ  :D สุดยอดดดดดดดดดด...ทั้งสวย ทั้งอิจฉา และก้อฮาทั้งคลิป อ่านตั้งแต่ 1 ทุ่มกว่าๆ มาจบตอนสี่ทุ่มเลย อย่าจอดทิ้งไว้ถ้าไม่มี รปภ นะคับป๋า 555555++

love2588

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อีเขียว เอสอี สวยมากๆครับ สวดหล่อ ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

RCS_MAN.PEA

สุดยอด สวยจิงๆ ชุดสีเงาวับเลย

ood sokleg

อ้างจาก: IJ เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 10:18:29 หลังเที่ยง
โห...ท่านพี่ กระทู้นี้แทบร้องให้ ครับ  :D สุดยอดดดดดดดดดด...ทั้งสวย ทั้งอิจฉา และก้อฮาทั้งคลิป อ่านตั้งแต่ 1 ทุ่มกว่าๆ มาจบตอนสี่ทุ่มเลย อย่าจอดทิ้งไว้ถ้าไม่มี รปภ นะคับป๋า 555555++

ช่วงน้ำท่วม ... (ปาก)   ..  ไม่รู้ทำไร ฝึกอัพคลิปแม่มเลย ...แก้เครียด..

อ้างจาก: love2588 เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 06:37:10 หลังเที่ยง
สวยดูดีมากเลยครับ..

thank you.

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 08:31:17 หลังเที่ยง
อีเขียว เอสอี สวยมากๆครับ สวดหล่อ ตามนั้น

ครับ ว่างๆจะโทไปป่วน น

อ้างจาก: suwichapea เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 09:10:12 หลังเที่ยง
สุดยอด สวยจิงๆ ชุดสีเงาวับเลย
^^^^^^
ต้องขอบคุณทุกท่านมากๆครับที่คอยติดตาม
ช่วงนี้ชีพจรลงเท้าครับ เดินทางบ่อย
พอดีกลับมา พบพัสดุที่สั่งจากญี่ปุ่นเพิ่งมาถึงรายการเดียวคือหม้อน้ำ กับกันกระชากที่สั่งจากเมกาก็ถึงพร้อมใส่เรียบร้อย (ขืนไม่ได้สิ จะบริจาคสภากาชาติซะให้รู้แรดไปเลย ก็คิดดูกันกระชากรายการเดียวฟาดไปหกพันกว่า ช่วยไม่ได้เจือกไม่คำนวนให้ดี)

บรรยายด้วยภาพแล้วกันครับ หม้อน้ำอลูมิเนียม จอโค้งของHonda Mc21
ด้านหน้า

ด้านหลัง

ด้านบน

เม็ดทรายที่อัดแน่นรังผิ้ง ต้องค่อยๆเอาออกเพราะรังละเอียดมากๆ

ว่างๆนั่งใจเย็นๆเอาเม็ดทรายออกพร้อมกับจัดระเบียบให้เรียบร้อยสวยงาม

ส่วนนี้ก็กำลังคำนวนหาทางใส่กับรอให้ยางมาถึงด้วย

สลิคเห็นว่าใกล้เข้าไทยแล้วเหมือนกัน คืบหน้าอย่างไรจะแวะมาแจงรายละเอียดอีกครั้ง
ช่วงนี้งานเข้าไปเอากะตังก่อนเด้อพี่น้องแม้ว..วะ ฮะ ฮ่า

manv

โฮ...พี่ใจถึงจังครับ ผมเจอคาบูที่เบิกใหม่ 8000  :-X หงายท้องเลย
ดันบ่อย โพสบ่อย ทำให้กระทู้คนอื่นตก

ood sokleg

อ้างจาก: manv เมื่อ ธันวาคม 25, 2011, 12:28:24 ก่อนเที่ยง
โฮ...พี่ใจถึงจังครับ ผมเจอคาบูที่เบิกใหม่ 8000  :-X หงายท้องเลย
เป็นของที่สั่งนำเข้าน่ะครับ ถูกกว่าซื้อในไทยประมาณพันกว่าบาท รวมกับอะไหล่อื่นๆด้วย

manv

ดันบ่อย โพสบ่อย ทำให้กระทู้คนอื่นตก

auttapon

รับซ่อมBIG BIKE บิ้ว,ประกอบ,ตกแต่ง,โมดิฟาย ตามนี้ครับ http://www.superfour-club.com/index.php/topic,20687.0.html

max!

พี่ จับใจเช่นกันพี่ ไม่รู้วาสนาจะถึงแบบสวยแบบนี้หรือเปล่านะครับ  สวยครับพี่
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

thai_msu

นายวรชัย  จันทพิมพ์ 517-2-07824-7 ธนาคารทหารไทย จำกัด(มหาชน) สาขามหาวิทยาลัยมหาสารคาม ชื่อนี้รับประกันความถูก
ชื่อนี้รับประกันความถูก มั่นใจและจริงใจในสินค้า แล้วคุณหละ

jaidee272

ขอบคุณ  ความทุกข์ที่  ทำให้เรารู้ว่าความสุขมีค่าแค่ไหน (ว. วชิรเมธี)

lnwbass

เสื้อ1855ของse ทั้งชุดราคาเท่าไหร่ครับสนใจอย่างแรง
กรุงไทย ออมทรัพย์ 511-179-647-9
โทร 088-1416128

ood sokleg

อ้างจาก: lnwbass เมื่อ มกราคม 05, 2012, 09:32:06 หลังเที่ยง
เสื้อ1855ของse ทั้งชุดราคาเท่าไหร่ครับสนใจอย่างแรง

รายละเอียดและราคาคร่าวๆอยู่หน้า3นะครับ

thai_msu

นายวรชัย  จันทพิมพ์ 517-2-07824-7 ธนาคารทหารไทย จำกัด(มหาชน) สาขามหาวิทยาลัยมหาสารคาม ชื่อนี้รับประกันความถูก
ชื่อนี้รับประกันความถูก มั่นใจและจริงใจในสินค้า แล้วคุณหละ

milkung

โคตรเจ๋งเลยพี่ ผมแค่ซื้อก้อมอและ

ood sokleg

อัพไปอีกเวอร์ชั่นสำหรับSE  ภาพฉบับเต็มๆจะตามมาวันที่18ครับ

toaofficer

อ้างจาก: ood sokleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2012, 07:18:48 ก่อนเที่ยง
อัพไปอีกเวอร์ชั่นสำหรับSE  ภาพฉบับเต็มๆจะตามมาวันที่18ครับ

สวัสดีครับผม. ขอโทษนะครับขออนุญาติคุยกับอดีตลูกชายหน่อยนะครับไม่เจอกันนานมันหล่อจนจำไม่ได้ พ่อคิดถึงเอ็งแต่เราคงทำบุญกันมาแค่นี้ดีใจด้วยที่เอ็งหล่อขึ้นไปอยู่กับพ่อใหม่แล้วเอ็งอย่าดื้อนะเขาจะได้รักเอ็งมากๆ รักเหมือนเดิมเน้อ 5555555555555555555

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

แจ่มครับ สวยทั้ง KR และ SER เลยครับ +1 ตามน้ำ

ปอลิง อยากได้ ล้อ + ท่อไก่ + อาร์มดามล่าง จัง อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา