Main Menu

กลับมาอีกครั้งครับ dash หลังจาก ลูกสูบทะลุ

เริ่มโดย golfzz, กันยายน 03, 2013, 08:30:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golfzz

หลังจาก ลูกสูบทะลุ  รูอย่างกับ .38 ยิงเลย 55+ ตอนนี้คว้านมาอีกไซร์ ครับ size 150
ความเร็วอยู่ที่ 170 ครับ คาบู nsr rr  พอได้ไหมครับ น้าๆทุกๆท่าน

golfzz

Arm TZ

น้ำมันบางไป หรือไม่ก็ไปทำไฟแก่มาแล้วไม่เพิ่มน้ำมันตามครับ

RB150

อ้างจาก: Arm TZ เมื่อ กันยายน 04, 2013, 11:11:02 หลังเที่ยง
น้ำมันบางไป หรือไม่ก็ไปทำไฟแก่มาแล้วไม่เพิ่มน้ำมันตามครับ
ตามนั้นเลยครับเห็นด้วยทุกประการ

golfzz

ขอบคุณครับ ตอนนั้นคาบูเดิม
ตอนนี้คาบูเอ็นกินมากๆ 15 ก.ม. ลิตร แต่แรงสะใจดีครับ มีเวลาจะลงรูป ลูกสูบทะลุไห้ดูนะครับ