Main Menu

มิตติ้ง 2ล้อพลัดถิ่น 2มิถุนายน 2555

เริ่มโดย music, พฤษภาคม 09, 2012, 05:27:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tong_2T_150

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

can-nim

Tong_2T_150

1.น้ำแข็ง
2.เสื่อปูนั่ง สัก5ผืน
3.เครื่องดื่ม น้ำอัดลม
4.จานกระดาษ
5.ช้อน+ส้อมพลาสติก
6.แก้วพลาสติก
7.ถ่าน
คิดออกเท่านี้ใครคิดอะไรออกบอกไอเดียมาเลยครับ

can-nim

ขอกล้องดีสักๆเครื่องก็พอแล้ว5555

can-nim

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 09:17:13 ก่อนเที่ยง
คุยกันกับพี่การุณและพี่A(นามสมมุติ)ที่จะช่วยจัดหาเตาย่างให้
ส่วนเรื่องของกิน+เครื่องดื่ม
....ของกินที่จะเอามาย่างกินเล่น-กินจริงเอาคร่าวๆมี1.เนื้อหมู10กก. 2.หอยแมงภู่+หอยแครงอย่างละ3กก. 3.หมึกสด5กก.
เครื่องดื่ม จะเป็นซอฟท์ดริ้งค์ธรรมดา(น้ำอัดลม น้ำเปล่า น้ำนางเอก) ส่วนแอลกอฮอลล์ คุยกับเจ้าภาพว่า ท่านใดอยากกระดกก็ค่อยหาเอาหน้างานครับ แต่คงไม่มากเพราะต้องขับรถกลับกันต่อ

ในส่วนของสด
1.พี่A(นามสมมุติ) แกว่าจะจัดหาเนื้อหมูสด 10กก. และเตาย่างให้ครับ
2.ผม(Tong_2t_150) หอยแมงภู่+หอยแครง อย่างละ3กก.  หมึกสด5กก.ครับ
ในส่วนอื่นๆ จะแบ่งกันไปจัดหาต่อไปครับ

ปล.สมาชิกท่านใดบ้านไกล-กลับไม่ใหว ห้องผมสามารถรับได้ประมาณ5-6คนครับ

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 10:04:21 ก่อนเที่ยง

1.น้ำแข็ง
2.เสื่อปูนั่ง สัก5ผืน
3.เครื่องดื่ม น้ำอัดลม
4.จานกระดาษ
5.ช้อน+ส้อมพลาสติก
6.แก้วพลาสติก
7.ถ่าน
คิดออกเท่านี้ใครคิดอะไรออกบอกไอเดียมาเลยครับ

คงขาดเครื่องดื่ม ถ้างันผมกับตั้มจัดเอง

สองzx korat

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 09:17:13 ก่อนเที่ยง
คุยกันกับพี่การุณและพี่A(นามสมมุติ)ที่จะช่วยจัดหาเตาย่างให้
....ของกินที่จะเอามาย่างกินเล่น-กินจริงเอาคร่าวๆมี1.เนื้อหมู10กก. 2.หอยแมงภู่+หอยแครงอย่างละ3กก. 3.หมึกสด5กก.
เครื่องดื่ม จะเป็นซอฟท์ดริ้งค์ธรรมดา(น้ำอัดลม น้ำเปล่า น้ำนางเอก) ส่วนแอลกอฮอลล์ คุยกับเจ้าภาพว่า ท่านใดอยากกระดกก็ค่อยหาเอาหน้างานครับ แต่คงไม่มากเพราะต้องขับรถกลับกันต่อ

ในส่วนของสด
1.พี่A(นามสมมุติ) แกว่าจะจัดหาเนื้อหมูสด 10กก. และเตาย่างให้ครับ
2.ผม(Tong_2t_150) หอยแมงภู่+หอยแครง อย่างละ3กก.  หมึกสด5กก.ครับ
ในส่วนอื่นๆ จะแบ่งกันไปจัดหาต่อไปครับ

ปล.สมาชิกท่านใดบ้านไกล-กลับไม่ใหว ห้องผมสามารถรับได้ประมาณ5-6คนครับ

ของลุงโต้งนี่ ถนัดหอย และของสด อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

Tong_2T_150

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 10:41:36 ก่อนเที่ยง

ในส่วนของสด

ของลุงโต้งนี่ ถนัดหอย และของสด อิอิอิ
ถนัดสุดแระครับน้าสอง...เย๊ยย...!

music

เรียน...สมาชิกและกลุ่มผู้ที่สนใจครับ
            เนื่องด้วยการจัดงานต่างๆต้องมีการจัดเตรียมสิ่งของในการจัดงาน เพื่อให้เกิดความบกพร่องให้น้อยที่สุด
รบกวนท่านสมาชิกและผู้ที่สนใจลงชื่อไว้ด้วยครับว่าจะมาร่วมงาน เป็นยอดคร่าวๆเพื่อทางเราจะได้เตรียมได้ถูกต้อง
ซึ่งคาดว่าครั้งนี้เท่าที่ทราบไม่น้อยครับ จึงแจ้งให้ทราบกรุณาลงชื่อด้วยครับ ขอบคุณครับ
                                                                                                                   music

can-nim

อ้างจาก: music เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 03:09:00 หลังเที่ยง
เรียน...สมาชิกและกลุ่มผู้ที่สนใจครับ
            เนื่องด้วยการจัดงานต่างๆต้องมีการจัดเตรียมสิ่งของในการจัดงาน เพื่อให้เกิดความบกพร่องให้น้อยที่สุด
รบกวนท่านสมาชิกและผู้ที่สนใจลงชื่อไว้ด้วยครับว่าจะมาร่วมงาน เป็นยอดคร่าวๆเพื่อทางเราจะได้เตรียมได้ถูกต้อง
ซึ่งคาดว่าครั้งนี้เท่าที่ทราบไม่น้อยครับ จึงแจ้งให้ทราบกรุณาลงชื่อด้วยครับ ขอบคุณครับ
                                                                                                                   music

สมาชิกของผม ไม่ได้สมัครเลยครับ แต่ขอแจ้งใว้ ประมาณ 10 คันครับ

music

รับทราบครับ ขอบคุณนะครับ คร่าวๆก็ที่คุยกันรายละเอียดลึกๆ แล้วมาว่ากันครับ

BJC

งานนี้ขออนุญาตพาลูกพาเมียไปกินฟรีได้มั๊ยครับ
ถ้าไม่ว่าไรจะชวนคนในหมู่บ้านไปทั้งหมู่บ้านเลย.....

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

thidasatan

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 06:23:00 หลังเที่ยง
งานนี้ขออนุญาตพาลูกพาเมียไปกินฟรีได้มั๊ยครับ
ถ้าไม่ว่าไรจะชวนคนในหมู่บ้านไปทั้งหมู่บ้านเลย.....

555 งั้นไปด้วย

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 06:23:00 หลังเที่ยง

ได้ครับพี่ งานนี้งานใหญ่555555.

ตั้ม ณ ระยอง

ขอโทษทุกๆท่านด้วยครับที่วันนี้หายหน้าหายตาไป พอดีติดธุระเลยไม่มีเวลาเข้ามาครับ. สวัสดีทุกๆท่านครับเจอกันแน่นอนครับ
ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 07:52:59 หลังเที่ยง
ขอโทษทุกๆท่านด้วยครับที่วันนี้หายหน้าหายตาไป พอดีติดธุระเลยไม่มีเวลาเข้ามาครับ. สวัสดีทุกๆท่านครับเจอกันแน่นอนครับ

ไปรับ ER6N นะสิ วันอาทิตย์เอามาลองแน่นเด้อ.

Bangsaen

อ้างจาก: music เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 03:09:00 หลังเที่ยง

พี่จองสองที่ครับ.................
                                                                                                                   music
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

chaiyabutr

deawreaw

Shozo Kawasaki

ตำนานคาวาซากิตัวจริง

can-nim

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤษภาคม 18, 2012, 10:23:19 หลังเที่ยง
ผมจะไปอย่างไงล่ะครับ

ขับ KR มายังงัยล่ะครับ

อ้างจาก: deawreaw เมื่อ พฤษภาคม 19, 2012, 07:08:14 ก่อนเที่ยง
สรุปได้ที่กันยังคับ

ได้ที่บ้านฉางครับ พรุ่งนี้จะไปดูสถานที่กันครับท่านเดี่ยว ท่านเดี่ยวว่างไหมครับ ช่างบ่ายจะแวะไปหาที่ร้าน.....

Tong_2T_150

สรุปเอาเป็นว่าพรุ่งนี้(วันอาทิตย์ที่20พค.)เราจะไปดูสถานที่กัน
ผมจะไปรอที่ปั้มปตท.บ้่านฉางตอนบ่าย3โมงครับ