Main Menu

สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

เริ่มโดย momaster, ธันวาคม 25, 2010, 01:07:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

momaster

สวัสดีครับ ผมโมครับ อายุ18 บ้านอยู่ร้อยเอ็ด แต่เรียนอยู่มหาสารคามครับ  ???
ขับwave z รถผมก็ตามลายเซ็นลยครับ ไม่ได้ขับ2t คงไม่ว่ากันนะครับ แต่ขับ4t แต่ถ้าได้4หลายๆที คงจะดีมิใช่น้อย เอ๊ะ ยังไง ;) ;) ;)

เห็นผมก็ทักทายได้นะครับ เวฟแดงๆ ล้อดุ้งๆหรอกครับ :o

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับทุกๆท่าน

TZMClub150

เวฟมะเท่าไหร่อยากได้จักรยานคันขาวๆ ล้อดำๆ อ่ะ อิอิ

momaster

งั้นเอาคันที่อยู่ในรูปโปรไฟล์พี่มาแลกกันขับเปล่า อิอิ

ผมล้อเล่นนะ 

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยินดีที่ได้รู้จัก ตามน้ำ อยากได้จักรยาน ไว้ออกกำลังกายจัง อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ผมคือใคร...?

ยินดีที่ไม่รู้จัก...ไม่รู้จัก ........ ตามนั้นสู