Main Menu

เล็กๆ ในลำพูนครับ

เริ่มโดย ChAmP, มกราคม 05, 2011, 10:24:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

auntonio_lpn

พรุ่งนี้แล้ว..... รถก่อบ่าแล้วเตื้อ....บ่าได้ไปเหียละก๊า....
ท่าจะเสียเบียร์หื้ออ้ายไกร สุดหล่อละ     q T..T p

thom-333

2t club lamphun

krai_tap

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ กรกฎาคม 04, 2014, 07:00:34 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้แล้ว..... รถก่อบ่าแล้วเตื้อ....บ่าได้ไปเหียละก๊า....
ท่าจะเสียเบียร์หื้ออ้ายไกร สุดหล่อละ     q T..T p

ถ้า บะไป  เสีย เปง 2 ลังเน่อ อ้ายอั๋น

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

AOF KRR150

Aratorn

วันนี้ 5 ก.ค. 2014 เวลา 18.00 น. ร้าน ชิลอัพ ลำพูน เน้อครับ ผมจองโต๊ะสำหรีบสมาชิก 2T Lamphun ไว้แล้ว 20 ที่นั่ง รถจอดหน้าร้านได้เลยครับ

ร้านอยู่เลย Buzz Club ไปหน่อยนึง อยู่ติด สน.เมืองลำพูน สาขานิคม
https://www.facebook.com/chillup.lamphun

มาป๊ะกั๋นหลายๆเน้อครับ

AOF KRR150

AOF KRR150

เหม่า โคโยตี้ มาเต้นบ้านอาจารน์ ดีก้า ;D :( :D

ืnatchaphol

รอลูกเมียอาจารย์กลับบ้านนครนายกก่อน เดียวบ้านแตก

thom-333

รอดูรูปวันที่ 5 กค.57 ครับผัยถ่ายรูปไว้ลงฮื้อผ่อกำจะลงแดงแล้วเน้อ รอ.................
อ้างจาก: Aratorn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2014, 04:22:12 หลังเที่ยง
วันนี้ 5 ก.ค. 2014 เวลา 18.00 น. ร้าน ชิลอัพ ลำพูน เน้อครับ ผมจองโต๊ะสำหรีบสมาชิก 2T Lamphun ไว้แล้ว 20 ที่นั่ง รถจอดหน้าร้านได้เลยครับ

ร้านอยู่เลย Buzz Club ไปหน่อยนึง อยู่ติด สน.เมืองลำพูน สาขานิคม
https://www.facebook.com/chillup.lamphun

มาป๊ะกั๋นหลายๆเน้อครับ

Aratorn

ครั้งต่อไป....
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
วันเสาร์ที่ 9 สิงหาคม 2014 บ๋ออครับ  :(

ืnatchaphol

thom 333 ลืมเอารูปมาน่ะครับ เดียวจะจัดให้นะครับ

thom-333

อ้างจาก: ืnatchaphol เมื่อ กรกฎาคม 09, 2014, 12:57:16 หลังเที่ยง
thom 333 ลืมเอารูปมาน่ะครับ เดียวจะจัดให้นะครับ
ขะจั๋ยจะลงแดงแล้ว เสียดายอยู่ร่วมงานแป็บเดียว พอดีมีงานด่วนๆเข้ามาขอสุมาเจาหมู่ตวย

krai2509

เสาร์ที่ 12 กค.นี้ว่าไงครับใครว่างมั่งอีกสักรอบดีไหมครับ...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

krai2509

เสาร์ 12 นี้พี่อั๋นจะไปถวายเทียนพรรษาที่แม่แจ่มใครจะไปร่วมด้วยครับ...

ืnatchaphol

มิตติ้งเมื่อวันที่ 5 ก.ค.ที่ผ่านมา ประภทวัยไม่เกี่ยว ใจรักอย่างเดียว ทั้งแก๊งเลย

krai2509

เสียดายไม่ได้ไปด้วย...
อีกสักครั้งไหมครับ...อิอิ

thom-333

ออกจากชิวอัพแล้วไปต่อร้านไหนอะ อิจฉาตาร้อน โว้ยเฮ้ย......คราวหน้าขอร้านนี้นะท่าน
อ้างจาก: ืnatchaphol เมื่อ กรกฎาคม 12, 2014, 10:41:18 ก่อนเที่ยง
มิตติ้งเมื่อวันที่ 5 ก.ค.ที่ผ่านมา ประภทวัยไม่เกี่ยว ใจรักอย่างเดียว ทั้งแก๊งเลย

krai2509

ืnatchaphol

รา้นลาบไก่ บ้านโฮ่งครับ บรรยากาศก็ดีครับ แต่ที่จอดรถมันไม่ค่อยมีนี่สิ