Main Menu

เล็กๆ ในลำพูนครับ

เริ่มโดย ChAmP, มกราคม 05, 2011, 10:24:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krai2509

คงจะรอผมกลับลำพูนแหละครับพี่อั๋น อิอิ

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Aratorn

โยนหินถามทาง...วันเสาร์ที่7มิ.ย บ่ครับ ^^

ืnatchaphol

สงสัยคงต้องรอประกาศเคอฟิวหมดก่อนนะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวโดนไล่กลับบ้านอีก

ืnatchaphol

วันอาทิตย์ที่ 8 ได้ไหมน้องชาย ขอเบอร์โทรหน่อยจะติดต่อกลับไป โอเคไหม ถึงตอนนั้นเคอร์ฟิวส์ท่าจะเลิกแล้ว

thom-333

2t club lamphun

Art_Pip

ถามหน่อยครับ รถผมสงสัยลูกปืนคอท่าจะแตก หมุนคอไม่ลื่นเลย หยุดเป็นจังหวะ ๆ จะหาลูกปืนคอได้ที่ไหนมั่งครับ

thom-333

อ้างจาก: Art_Pip เมื่อ พฤษภาคม 26, 2014, 10:43:35 หลังเที่ยง
ถามหน่อยครับ รถผมสงสัยลูกปืนคอท่าจะแตก หมุนคอไม่ลื่นเลย หยุดเป็นจังหวะ ๆ จะหาลูกปืนคอได้ที่ไหนมั่งครับ
อ.อู๋ ลำพูนคำตอบสุดท้าย 081-6039847 ครับ

Kittipong.S

วันอาทิตย์ที่ 8 ตอนกลางวันปะกันสักน้อยท่าจะดีก่อครับ หาอะหยังกิ๋นกันตอนกลางวัน

Aratorn

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ พฤษภาคม 25, 2014, 05:58:10 หลังเที่ยง
คงจะรอผมกลับลำพูนแหละครับพี่อั๋น อิอิ

อ้ายไกรปิ๊กมาวันไดนะครับ?

Kittipong.S

สมมุติว่า เฮาปะกันที่ ลานเจ้าแม่จามเทวีสัก 10 โมงแล้ว 10 โมงครึ่งปากันไปถ่ายรูปที่อนุสาวรีย์ครูบาศรีวิชัยองค์ใหญ่ที่ ดอยติ แล้วหาร้านลาบกิ๋นหรือว่าจะไปแอ๋วอ่างแม่ติ่บ  แล้วแต่สมาชิก  ไม่รู้นะความคิดผมจะดีก่อ  แล้วแต่ว่าใครจะเสริมอย่างใด

thom-333

อ้างจาก: Kittipong.S เมื่อ พฤษภาคม 28, 2014, 02:20:59 หลังเที่ยง
สมมุติว่า เฮาปะกันที่ ลานเจ้าแม่จามเทวีสัก 10 โมงแล้ว 10 โมงครึ่งปากันไปถ่ายรูปที่อนุสาวรีย์ครูบาศรีวิชัยองค์ใหญ่ที่ ดอยติ แล้วหาร้านลาบกิ๋นหรือว่าจะไปแอ๋วอ่างแม่ติ่บ  แล้วแต่สมาชิก  ไม่รู้นะความคิดผมจะดีก่อ  แล้วแต่ว่าใครจะเสริมอย่างใด
กิต.. เข้าท้าดีในภาคกลางวัน ขี่รถแอ๋วถ่ายรูป+กินลาบขม ต้มแซบ นึกแล้วส้มปาก
แล้วต๋อนแลงติ๋ไหนดีฮ้า ผมรอคำตอบของทีมคุณหมอหละปูนอยู่ ตอบด่วนเน้อ สมาชิกท่านอื่นๆแล้วแต่จะเสริมอย่างไร อะไร ทำไม...
ผมไปอยู่แล้วไม่พลาดงานนี้.............

Aratorn

อ้างจาก: thom-333 เมื่อ พฤษภาคม 28, 2014, 03:08:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Kittipong.S เมื่อ พฤษภาคม 28, 2014, 02:20:59 หลังเที่ยง
กิต.. เข้าท้าดีในภาคกลางวัน ขี่รถแอ๋วถ่ายรูป+กินลาบขม ต้มแซบ นึกแล้วส้มปาก
แล้วต๋อนแลงติ๋ไหนดีฮ้า ผมรอคำตอบของทีมคุณหมอหละปูนอยู่ ตอบด่วนเน้อ สมาชิกท่านอื่นๆแล้วแต่จะเสริมอย่างไร อะไร ทำไม...
ผมไปอยู่แล้วไม่พลาดงานนี้.............
ยามแลงก็...ลาบไก่บ้านโฮ่ง บ๋อครับ มีสาวเชียร์ลาบโตย อิอิ

Kittipong.S

อั่นเฮาก็เริ่มรวบรวมสมาชิกกันเลยดีก่อครับ จะได้รู้ว่ามีใครบ้าง

thom-333

อ้างจาก: Kittipong.S เมื่อ พฤษภาคม 28, 2014, 07:37:29 หลังเที่ยง
อั่นเฮาก็เริ่มรวบรวมสมาชิกกันเลยดีก่อครับ จะได้รู้ว่ามีใครบ้าง
ใครจะไปยกมือขึ้น......

Aratorn

อ้างจาก: thom-333 เมื่อ พฤษภาคม 28, 2014, 07:48:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Kittipong.S เมื่อ พฤษภาคม 28, 2014, 07:37:29 หลังเที่ยง
ใครจะไปยกมือขึ้น......

ไปครับ...วันที่ 8 หนึ่งเสียงครับ

krai_tap

คนเจียงใหม่ ลักไปแอ่วหาคนละปูน ใด้ก่ หาาาา
;) ;) ;)

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

ืnatchaphol

ใจจริงที่เชิญชวนชาว 2 ทีมาร่วมในตอนนี้อยากให้จัดเดือนละครั้ง อยากให้กำหนดวันมาเลยว่าจะเอาวันไหนของเดือนถ้าไม่มีเคอฟิวส์ซะก่อนงานนี้เกิดได้แน่เพราะแต่ละคนชอบสังสรรค์กัน อยากขอความเห็นหน่อยว่าเราจะเจอกันวันไหนของเดือนดี อยากให้พวกเรารู้กันมากๆจะได้มาร่วมกันเยอะๆ ถ้าเป็นมิตติ้งย่อยค่อยว่ากันอีกที