Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoaaued

อ้างจาก: visitsak เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2014, 08:55:48 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ...รายงานตัว...เป็นไงบ้างน้อ...เพื่อนๆ สมาชิกทั้งหลาย...

สวัสดีครับท่าน  ผมฝากเนื้อฝากตัวอยู่สกลนครด้วยคนครับ

aoaaued

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2014, 01:40:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: piak13 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2014, 09:23:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:49:27 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kpongh เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2014, 06:48:03 หลังเที่ยง
ผมก็ยังบ้าอยู่ครับอิอิอิ
ยังอยู่กับเขา หรือตาพง เปลี่ยนแม็ค แล้วมาโชว ด้วย เด้อ วันที่ 1 น่ะ
หวัดดีพี่ๆทางบ้าน ครับ

สวัสดีครับ ช่างโก้  อยู่ดี มีแฮง อยู่บ่
สบายดีครับ พี่เปี๊ยก ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวฟครับ สองสามวัน จึงจะได้เข้า ซักที
สวัสดี พี่น้อง ทางบ้านเฮาครับ ฮ้อนบ่ หนาวอยู่บ่ ถ้าผ่านไปดงมะไฟ ก่ะซื้อเข้าปุ่น มากินนำแหน่เด้อ พี่สาวผมเฮดเข้าปุ้นขาย ครับ แซบบบบบ ๆๆๆๆ

สวัสดีรับ!  วันนี้ผมมานอนเล่นอยยูในเมืองสกลฯ  พรุ่งนี้กะว่าจะไปเที่ยวบึงกาฬ  คงต้องผ่านดงมะไฟนะ เดี๋ยจะแวะอุดหนุนข้าวปุ้นครับ  เอ..แล้วที่นั่นมีเจ้าเดียวหรือหลายเจ้าครับ

aoaaued

กลับถึงบางปะอินเมื่อตอนตี5เช้านี้ครับ  แต่ไม่ได้ขี่มอเตอไซด์กลับ เพราะตอนขี่ไปจัดหนักไปหน่อยร้อยสี่ร้อยห้ายาวๆตลอดทาง ถึงสกลฯรู้สึกเครื่องหลวมสตาร์ทยากขึ้น กลัวกลับไม่ถึงบ้านเลยนั่งรถ999กลับ ไปคราวหน้าค่อยเตรียมอะไหล่ไปซ่อมแล้วถึงจะเอากลับครับ

lloudo_naja

ไม่ต้องรีบน่ะพี่ เดินยาว เอาแค่ ร้อยยี่ก็พอ ส่วนข้าวปุ้น ที่ตลาดหลานสาวจะนั่งขาย ครับ แต่ที่โรงบีบ จะเป็นพี่สาวทำ แถวท่าแร่ จะมาเอาที่บ้านประจำครับ วันงานแข่งดาวของท่าแร่ก็มาเอาไปเย่อะเหมือนกัน มีสองเจ้า พี่สาว พี่ชาย
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

aoaaued

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 11:59:49 ก่อนเที่ยง
  ไม่ต้องรีบน่ะพี่ เดินยาว เอาแค่ ร้อยยี่ก็พอ ส่วนข้าวปุ้น ที่ตลาดหลานสาวจะนั่งขาย ครับ แต่ที่โรงบีบ จะเป็นพี่สาวทำ แถวท่าแร่ จะมาเอาที่บ้านประจำครับ วันงานแข่งดาวของท่าแร่ก็มาเอาไปเย่อะเหมือนกัน มีสองเจ้า พี่สาว พี่ชาย

เดี๋ยวนี้ตามทางไปสกลฯมีไฟแดงเพิ่มขึ้นหลายที่ รถกระป๋องก็มากขึ้นแถมทำถนนอีก ทางโล่งทางดีตรงไหนก็ต้องทำเวลาให้เร็วขึ้นนั่งขี่นานๆก็เมื่อยเหมือนกันครับ  วันนั้นรวมเวลาทั้งหมด(หยุดกินข้าวเข้า+ห้องน้ำ)ก็ 7 ชั่วโมงกับ 20 นาที ได้ระยะทาง 634 กม.ค่าE20, 570บาท
อ้าว!  ถึงว่ามองหาร้านขายข้าวจี่ไม่เจอ มันคนละดงมะไฟกันซะ นึกว่าแถวพรรณานิคมซะอีก 555

piak13

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2014, 09:31:59 ก่อนเที่ยง
พรุ่งนี้ 28กพ.57 ขึ้นสกลนครอีกแล้วครับ จะขี่แมงกะไซด์ไป  อิอิอิ กะไว้ว่าจะออกเดินทางไม่เกิน9โมงเช้า ไม่รู้ว่าจะได้ออกเดินทางได้ตามกำหนดเวลาที่ตั้งไว้รึเปล่า เพราะต้องไปเช็ค มีเตอร์น้ำ ไฟ บ้านเช่าตั้ง2ที่(บางปะอิน กับบางปะหัน ชื่อบางน่ะต่างกันแค่ ห ะ กับ อ อิ แต่มันดันอยู่ห่างกันกว่า40โล)ก่อนเพราะเป็นวันสิ้นเดือนพอดี สำคัญตรงหากคนเช่าขอจ่ายเงินกันหลายรายคงยืดเยื้อแน่   ไปคราวนี้อยากพบคุณเปี๊ยกจัง เพราะรู้สึกท่านคุยดีมากครับ

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา คุณวิรัชโทรหา  แต่ว่าตอนนั้น กำลังขับรถอยู่ พาน้องๆนิสิตไปโครงการหลวงเต่างอย  เลยไม่มีโอกาสได้พบปะ พูดคุยกันมาก  หวังว่าวันข้างหน้า คงจะมีสักวันที่ว่างตรงกันนะครับ  ต้องขอโทษ ขออภัยคุณวิรัชด้วยครับ 

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

aoaaued

อ้างจาก: piak13 เมื่อ มีนาคม 03, 2014, 08:08:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2014, 09:31:59 ก่อนเที่ยง
พรุ่งนี้ 28กพ.57 ขึ้นสกลนครอีกแล้วครับ จะขี่แมงกะไซด์ไป  อิอิอิ กะไว้ว่าจะออกเดินทางไม่เกิน9โมงเช้า ไม่รู้ว่าจะได้ออกเดินทางได้ตามกำหนดเวลาที่ตั้งไว้รึเปล่า เพราะต้องไปเช็ค มีเตอร์น้ำ ไฟ บ้านเช่าตั้ง2ที่(บางปะอิน กับบางปะหัน ชื่อบางน่ะต่างกันแค่ ห ะ กับ อ อิ แต่มันดันอยู่ห่างกันกว่า40โล)ก่อนเพราะเป็นวันสิ้นเดือนพอดี สำคัญตรงหากคนเช่าขอจ่ายเงินกันหลายรายคงยืดเยื้อแน่   ไปคราวนี้อยากพบคุณเปี๊ยกจัง เพราะรู้สึกท่านคุยดีมากครับ

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา คุณวิรัชโทรหา  แต่ว่าตอนนั้น กำลังขับรถอยู่ พาน้องๆนิสิตไปโครงการหลวงเต่างอย  เลยไม่มีโอกาสได้พบปะ พูดคุยกันมาก  หวังว่าวันข้างหน้า คงจะมีสักวันที่ว่างตรงกันนะครับ  ต้องขอโทษ ขออภัยคุณวิรัชด้วยครับ 

ไม่มีปัญหาครับ ยังมีโอกาสอีกมากครับ+1แรงให้เป็นกำลังใจครับ

aoaaued

สวัสดีครับ
ชาว 2t สกลครท่านใดเข้าเวป ทุกวันบ้าง? อย่าลืมแวะมาคุยกันนะครับ

lloudo_naja

ช่วงนี้ผม งานเย่อะ เลย ไม่ค่อย ได้เล่น เช่นกันครับ แต่ยังเหมือนเดิมครับ กลางเดือนนี้ ลงระยองครับ
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

aoaaued

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มีนาคม 07, 2014, 12:48:18 หลังเที่ยง
ช่วงนี้ผม งานเย่อะ เลย ไม่ค่อย ได้เล่น เช่นกันครับ แต่ยังเหมือนเดิมครับ กลางเดือนนี้ ลงระยองครับ

อยู่ใกล้ๆกัน แต่ยังไม่เคยเจอกันซักที งานมิตติ้งที่อยุธยาจัดผมก็พลาดไปร่วม เสียดายครับ

ratree

สวัสดีอ้ายเมืองสกล
มื้ออื่นสิไปน้ำพุงเด้อค่ะ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

piak13

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

aoaaued

2t เมืองสกลฯเหลือเฒ่าเปี๊ยกคนเดียวนิ  อ่ะ+1แรงม้าให้เป็นแรงใจครับ

PUNGNOY

แวะมา up ไม่ได้เข้ามานานพอควร มีภาระเลี้ยงลูก

aoaaued

อ้างจาก: PUNGNOY เมื่อ มีนาคม 13, 2014, 05:40:36 หลังเที่ยง
แวะมา up ไม่ได้เข้ามานานพอควร มีภาระเลี้ยงลูก

ลูกรัก 3 คันในลายเซ็นใช่ป่ะ

GTO-M4.Sk

สวัสดีครับ ...... แวะมาทักทายชาว 2t สกลนครครับผม

>:( >:( >:(

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

aoaaued

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มีนาคม 16, 2014, 01:00:25 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ...... แวะมาทักทายชาว 2t สกลนครครับผม

สวัสดีเช่นกันครับ ผมเขยสกลคกรุงเก่าครับ  รถคนในลายเซ็นสวยมากครับ

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 16, 2014, 10:12:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มีนาคม 16, 2014, 01:00:25 ก่อนเที่ยง

สวัสดีเช่นกันครับ ผมเขยสกลคกรุงเก่าครับ  รถคนในลายเซ็นสวยมากครับ

ขอบคุณครับ
คันนี้ลูกรักผมเลยหล่ะครับ

:-\ :-\

piak13

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ มีนาคม 17, 2014, 08:01:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มีนาคม 16, 2014, 10:12:42 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับ
คันนี้ลูกรักผมเลยหล่ะครับ

:-\ :-\

นานแล้วนะ ที่ไม่ได้เห็นคุณโจ้ วงเวียนใหญ่ แวะเข้ามา  สบายดีกันนะครับ ทั้งรถทั้งคน

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: piak13 เมื่อ มีนาคม 18, 2014, 05:35:25 หลังเที่ยง
นานแล้วนะ ที่ไม่ได้เห็นคุณโจ้ วงเวียนใหญ่ แวะเข้ามา  สบายดีกันนะครับ ทั้งรถทั้งคน

ครับพี่เปี๊ยก.... ก็สบายดีทั้งคนทั้งรถครับ

พอดีช่วงเมื่อกี้ใกล้จะเรียนจบครับ ต้องเคลียร์งาน สะสางนู่นนี่นั่นหลายอย่าง เลยหายหน้าหายตาไปนานหน่อย แฮ่ะๆ

ตอนนี้จบแล้ว กำลังรอรับวุฒิ แล้วก็จะหางานทำละครับ
:( :(