Main Menu

มาสำรวจประชากร KAWASAKI LEO ทุกรุ่น กันครับ

เริ่มโดย ray, ตุลาคม 03, 2012, 02:18:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ray

อ้างจาก: Leose120 เมื่อ สิงหาคม 14, 2014, 12:21:52 หลังเที่ยง
พี่จำรายละเอียดได้หมดเลย ผมตอนนี้ลางๆ หมดแล้ว

แต่ JR คันนี้ จำติดตาเลย เพราะผมเกือบจะโมเสื้อกับเกียร์ZR มาใส่แล้ว

เอา PDK มาฝากครับ

คันนี้ผมจำได้เป็นของทีมอิสระโมไม่เต็มที่เหมือนตัวของสุรพงษ์ครับ จำคนขี่ไม่ได้เหมือนกัน

ismeoza

แล้วทำไงให้แรงอะครับไม่เน้นแว้นเน้นใช้งานเอาแบบบิดติดมืออึดทน
รถไม่แรงเดี๋ยวแกงไม่ร้อน

ray

อ้างจาก: ismeoza เมื่อ สิงหาคม 14, 2014, 10:39:25 หลังเที่ยง
แล้วทำไงให้แรงอะครับไม่เน้นแว้นเน้นใช้งานเอาแบบบิดติดมืออึดทน

โดยส่วนตัวผมว่าเครื่องไม่ต้องแตะต้องมันหรอกครับถ้าเครื่องสมบูรณ์ดีนะ จูนคาร์บูให้ให้ดีทดสเตอร์ให้เหมาะอัตราเร่งรุ่นนี้ดีอยูแล้ว
แต่ต้องเข้าใจว่ามันไม่สามารถที่เร่งติดมือทันทีทันใดแบบมีวาวล์หรอกครับ  มีอะไรก็ปรึกษากันได้ครับ ยินดี

ismeoza

รอสติ๊กเกอร์กะลงล้ออยู่ครับเดี๋ยวจะมาอัปเดทเรื่อยๆ

ismeoza

ฝาไฟเลี้ยวจะพ้นข้างในเป็นสีดำดีมั้ยครับรู้สึกว่ามันกลืนกะสีรถไป

ray

อ้างจาก: ismeoza เมื่อ สิงหาคม 16, 2014, 07:16:14 ก่อนเที่ยง
ฝาไฟเลี้ยวจะพ้นข้างในเป็นสีดำดีมั้ยครับรู้สึกว่ามันกลืนกะสีรถไป

ก็โอนะครับ แต่เวลาเปิดไฟเลี้ยวแสงมันจะน้อยไปป่าวถ้าให้ดีก็อย่าพ่นหนามากนะพี่

ismeoza

มันน่ามีฝาใสขายนะหรือว่ามีแต่ผมไม่เคยเห็น

ray

ฝาใสเคยหาแล้วไม่มีค่ายใดทำขายเลยครับ เคยเอาของสตาร์มาเทียบก็ไม่ได้ครับของเดิม
ก็หายากแล้วครับ มันใช่ร่วมกับใครเค้าไม่ได้เลย

T_zaa

ฝาใสมีนะครับ  แต่ แล้วแต่ว่าทางไหนเขาจะเอามาขายเท่านั้นเอง  เดี๋ยวค้นรูปมาลงให้ดูครับ...!
สปอร์ตเต็มอารมณ์
BSA MG

โทร.081-3635646

T_zaa

ขออนุญาติ พี่โหน่ง ขอนแก่นด้วยนะครับ  รูปนี้ ถ้ารถยังอยู่ถือว่าช่วยขายละกันครับ

ฝาไฟเลี้ยวใสๆ ขาว แบบนี้ทีแรกเห็นแล้วก็อยากได้นะครับ  สวยดี ใส่กับรถสีฟ้า นี่สวยจัดเลย
:(
สปอร์ตเต็มอารมณ์
BSA MG

โทร.081-3635646

ismeoza

ติดเองเรียบร้อย รู้สึกว่าสติ๊กเกอร์จะไม่ตรงรุ่นเห้อแต่ก็สวยไปอีกแบบ เหลือแต่ลงล้อละครับ

ray

อ้างจาก: ismeoza เมื่อ สิงหาคม 24, 2014, 01:07:02 หลังเที่ยง

ติดเองเรียบร้อย รู้สึกว่าสติ๊กเกอร์จะไม่ตรงรุ่นเห้อแต่ก็สวยไปอีกแบบ เหลือแต่ลงล้อละครับ

สวยแล้วครับถือว่าแหล่มแล้วลายแปลกดีไปอีกแบบ ส่วนล้อจะรอชมครับ

hs3nmk

มีคนจะขาย ลีโอแต่ไม่รู้ตัวไหน รอดูรูปพรุ่งนี้ 15000 ไปทำทะเบียนเอง พอเอาไหมครับ สภาพ 100

ray

อ้างจาก: hs3nmk เมื่อ กรกฎาคม 09, 2015, 11:08:50 หลังเที่ยง
มีคนจะขาย ลีโอแต่ไม่รู้ตัวไหน รอดูรูปพรุ่งนี้ 15000 ไปทำทะเบียนเอง พอเอาไหมครับ สภาพ 100

ได้ยังครับขอดูรูปหน่อย

hs3nmk

ได้แล้วครับ leo star ล้อซี่ลวด 7 คัน ล้อแม็ค 1 คัน ซุซุกิคูล 2 คัน ของผมได้ตัวล้อแม็คมา

oneday

คันนี้ได้มาจาก.....เพชรบูรณ์ใช้ไหมครับ..... :D
จริงใจ ซื่อสัตย์ ไม่คตโกงใคร

hs3nmk

อ้างจาก: oneday เมื่อ สิงหาคม 07, 2015, 09:07:12 หลังเที่ยง
คันนี้ได้มาจาก.....เพชรบูรณ์ใช้ไหมครับ..... :D
ครับ รถค้างสต๊อก

oneday

ผมก็ได้มา1คันครับ.....พอดีพี่เอกแนะนำ.....แต่เป็นสีเขียวหัวเป็ด....
จริงใจ ซื่อสัตย์ ไม่คตโกงใคร

bbgun