Main Menu

ขอสอบถาม NOVA RS หน่อยครับ

เริ่มโดย partyjame, กันยายน 11, 2013, 03:44:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

partyjame

คือตอนผมขับแล้วรู้สึกว่าเครื่องมันสะดุด  บางครั้งเครื่องก็วอด ดับไปเลย ผมเลยถอดหัวเทียนออก มาดู หัวเทียนดำแล้วมีขเหมา แต่หัวเทียนไม่แฉะ อะครับ

paopiaw

----- Club ใจง่าย ------  247

partyjame

partyjame

แต่ผมรู้สึกว่า ตัวเทียนไม่ค่อยมีไฟอ่ะครับ อย่างงี้มันเป้นที่อะไรอะครับ

วิทย์_2T

ลองเปลี่ยนหัวเทียนดูครับ ถ้าไม่หายค่อยๆไล่ไปทีละจุดครับ คอยหัวเทียน  กล่อง มัดไฟล่าง   
อ้างจาก: paopiaw เมื่อ กันยายน 11, 2013, 03:58:18 หลังเที่ยง
ล้างคาบู จิครับบ เผื่อฉกปก   

และก็ตามท่านนี้ด้วยครับ

partyjame