Main Menu

ช่วยทร แดชลูกวีอ ฝา12ccา ไม่ปลอก หม้อน้ำcb ขี่รถติดๆความร้อนขึ้นครับ

เริ่มโดย firstskung, กุมภาพันธ์ 27, 2015, 12:57:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

firstskung

ตาม หัวข้อครับฝา12cc. เสื้อมีรอยร้าวตรงเสานิดเดียวครับ

ขี่รถติดๆ ทางไม่เกิน3kmความร้อนขึ้นมา1ขีดครับยิ่งขี่ไกลๆรถติดยิ่งขึ้น ถ้าทางโล่งๆก็จะขึ้นอยุ่ประมาณ1ขีดคร้บ

แนะนำทีครับไม่รู้จะแก้ตรงไหนแล้วครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ. รถใช้งานนะครับ