Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

mrzoom

อ้างจาก: can-nim เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2012, 08:29:12 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mrzoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 05, 2012, 08:27:02 หลังเที่ยง
อยากได้ TZM ....  คริ.คริ  :'(
เห็นคันหนึ่งที่พัทยาเดี๋ยวถามให้นะครับ ใหม่มาก.

ขอบคุณครับบ  จะรอฟังข่าวนะ

mrzoom

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ มกราคม 27, 2012, 07:46:52 ก่อนเที่ยง
สวัสดีเช้าวันศุกร์ครับ  เพื่อนๆชาวเเปดริ้ว สบายดีไหมครับ
วันนี้ตอนเช้าติดไฟเเดงอยู่4 เเยกพนม รู้สึกดีจัง เห็นDASHสวยๆ เห็นLSกับKRเดิมๆ และเห็นTZR ลากซะเเว๊ดดดด
วาวลืเปิด เสียงสะใจมากครับ แสดงว่า2จังหวะ RETURN ชัวส์ อิอิ
ฮึ..ฮึ  ผมอยู่พนมเหมือนกันครับ

mrzoom

วันนี้แปดริ้วเงียบบบจัง....ขอแนะนำตัวซักนิด
สวัสดีครับบบ  ผมอาร์ท    อยู่พนมสารคาม ตามตัวได้แถวๆสนามสุบิน  คิ.คิ..

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: mrzoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 05:14:33 หลังเที่ยง
วันนี้แปดริ้วเงียบบบจัง....ขอแนะนำตัวซักนิด
สวัสดีครับบบ  ผมอาร์ท    อยู่พนมสารคาม ตามตัวได้แถวๆสนามสุบิน  คิ.คิ..

ยินดีตอดรัด เอ้ย. ต้อนรับครับ  งานมิตติ๊งแหลมแท่นนี้ ไปหรือเปล่าครับ
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

mrzoom

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2012, 08:04:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mrzoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 05:14:33 หลังเที่ยง

ยินดีตอดรัด เอ้ย. ต้อนรับครับ  งานมิตติ๊งแหลมแท่นนี้ ไปหรือเปล่าครับ
สวัสดีครับพี่  งานที่แหลมแท่นจัดเมื่อไหร่ครับ  แต่ผมยังหารถไม่ได้เลย
เมื่อวานไปเดินดูที่ตลาดพนม แต่ละคัน  man รับ บ่ได้

mrzoom

บอร์ดเราใส่ youtube ได่ป่ะครับ

aom_1975

can-nim

สวัสดีเช้าวันจันทร์ครับ

SATHIT

สวัสดีครับ ผมสาธิตครับ อยู่เขาหินซ้อน กะ หัวสำโรง ครับ ยินดีต้อนรับครับ ผมทำงานที่แปดริ้ว
ผ่านพนมทุกวัน อิอิ ว่างๆเจอกันครับ หารถรุ่นไหนอยู่ครับ

chaiyabutr

พี่แอร์ อยู่ไหนครับ ไปกี่โมงคัรบ รอผมที่เดิมด้วยน่ะครับ

mrzoom

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:37:34 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับ ผมสาธิตครับ อยู่เขาหินซ้อน กะ หัวสำโรง ครับ ยินดีต้อนรับครับ ผมทำงานที่แปดริ้ว
ผ่านพนมทุกวัน อิอิ ว่างๆเจอกันครับ หารถรุ่นไหนอยู่ครับ

ดีครับบบ  .  ได้พวกแล้วเรา  ดู TZM อยู่ครับ

SATHIT

ใจ
อ้างจาก: mrzoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:15:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 08:37:34 ก่อนเที่ยง

ดีครับบบ  .  ได้พวกแล้วเรา  ดู TZM อยู่ครับ
อ้างจาก: mrzoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2012, 09:15:02 หลังเที่ยง

ใจเย็นๆนะครับ ค่อยๆดูในเว๊ปนี้เเหละ เดี๋ยวจะมีรถสวยๆ ทยอยออกมาเรื่อยๆ ครับ
พี่ๆ น้องๆ ในเว๊ปก็ใจดีครับ อิอิ

mrzoom

ขอบคุณครับบบ
55 ไม่ได้รีบร้อนอะไรหรอกครับ วันนี้มีสายข่าวแจ้งว่าจอดแหงกอยู่ที่อู่แถวสำโรงคันนึง
เด๋วต้องสืบซะหน่อย

can-nim

mrzoom

can-nim

mrzoom

TZM สำโรงก็จอดหาเจ้าของไม่เจอ เจ้าของร้านซ่อมบอกจะปีแระ  :-*

SATHIT

i
อ้างจาก: mrzoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 07:46:24 หลังเที่ยง
TZM สำโรงก็จอดหาเจ้าของไม่เจอ เจ้าของร้านซ่อมบอกจะปีแระ  :-*
ร้านแถวไหนครับ บอกพิกัดมาครับ เดี๋ยวสืบให้ อิอิ  บ้านผ๊มมมม

mrzoom

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 07:48:48 ก่อนเที่ยง
i
อ้างจาก: mrzoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 07:46:24 หลังเที่ยง
ร้านแถวไหนครับ บอกพิกัดมาครับ เดี๋ยวสืบให้ อิอิ  บ้านผ๊มมมม

วันนี้ให้เพื่อนไปจดเลขแผ่นป้ายทะเบียนให้อยู่ครับพรุ่งนี้คงได้เรื่อง
ส่วนพิกัดเดี๋ยวไปถามให้แน่นอนก่อนครับ พวกบอกชื่อร้านมาดันจำไม่ได้ 55