Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: air เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2011, 10:02:41 ก่อนเที่ยง
แน๊ะะ.. มหาลัยเค้ารับคนจบ ม.6 นะลุง

ว่าแต่จะเข้าคณะอะไรล่ะ การถ่ายทำหนังฯ หรือการโรงแรม ว่างๆจะได้เข้าไปเที่ยว.

ถูกใจทุกคณะละครับ

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

can-nim

ลองคิดดูว่าชุดนักศึกษา.....ไม่อยากจะพูดแค่นี้หัวใจก็เต็นไม่เป็นจังหวะแล้ว ตามนั้น..ฮ่วยสู...เยี่ยมทาก.

air

เอาเชียวลุงแคน หัวใจรัวเหมือนกลองวัด ถ้าชอบอย่างงี้ไปซื้อรถรับ-ส่งเด็กนักเรียนดีกว่า. 555
air .

can-nim

อ้างจาก: air เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2011, 02:26:51 หลังเที่ยง
เอาเชียวลุงแคน หัวใจรัวเหมือนกลองวัด ถ้าชอบอย่างงี้ไปซื้อรถรับ-ส่งเด็กนักเรียนดีกว่า. 555
ความคิดดีมาก พี่แอร์.

can-nim

เลิกงานแล้ว เตรียมตัวกลับบ้านครับ

can-nim

สวัสดีีครับ ไปไหนกันหมดครับ....คิดถึง

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 08:24:20 ก่อนเที่ยง
สวัสดีีครับ ไปไหนกันหมดครับ....คิดถึง
มาทักทายกันแต่เช้าเลยนะลุงแคน   
ขอตัวไปทำงานก่อนนะครับ
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

can-nim

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 08:29:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: can-nim เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 08:24:20 ก่อนเที่ยง
มาทักทายกันแต่เช้าเลยนะลุงแคน   
ขอตัวไปทำงานก่อนนะครับ
งอนแล้ว มาแป๊บเดียวหายไปอีกแล้ว..

SATHIT

ดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อิอิ

air

สวัสดีครับ วันนี้งานยุ่งจิงๆ แต่สนุกดีครับ.
air .

ช่างกิ๊ก

ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

can-nim

มาแล้วครับ สวัสดีครับเช้าวันศุกร์

SATHIT

SATHIT

พี่น้องชาวเเปดริ้ว และไกล้เคียง.....ซัม...บาย...ดี...บ่   

เมื่อวานตอนเที่ยง เเว๊ปปปป   ไปพัฒนยนต์มา  ไปซื้อชุดซ่อมคาร์บู กะปะเก็นชุดบนNOVA ว่าจะผ่าตัดซะหน่อย
เห็นสติ๊กเกอร์และลูกสูบ รุ่นเก่าๆกองอยู่เต็มไปหมด อาทิเช่น แกรมม่า RGV MICRO LOSO EVO เฮ๊ยไม่ใช่
ใครหาอยู่ลองไปดูนะครับ เห็นบอกว่าลดราคา อิอิ  ไปล่ะ เเว๊ปปปปปปปปปปป

หมู บิน ควัน ขโมง

เข้ามาแอบดูเขามีไรกัน
แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

tong chelsea

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 11:35:19 หลังเที่ยง
นอนล่ะครับ
อ้างจาก: air เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 05:48:08 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ วันนี้งานยุ่งจิงๆ แต่สนุกดีครับ.
ติดต่อด้วยครับ มีข่าวเกี่ยวกับนำลูกๆๆขื้นเครื่อง  0818183702

can-nim

air

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 11:00:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 11:35:19 หลังเที่ยง
นอนล่ะครับ
อ้างจาก: air เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2011, 05:48:08 หลังเที่ยง
ติดต่อด้วยครับ มีข่าวเกี่ยวกับนำลูกๆๆขื้นเครื่อง  0818183702
อ๋อๆๆ.ขอบคุณครับพี่ต๋อง.
air .