Main Menu

โปรดระวัง นาย ยงยุทธ ดารุนิกร 084-6364455

เริ่มโดย สองzx korat, กันยายน 16, 2012, 08:12:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สองzx korat

จากคำบอกเล่าของผู้ขายสินค้าท่านนึงในเวปนี้ครับ
          "ชื่อนายยงยุทธ  ดารุนิกร อยู่ 56 ซ.คุ้มเกล้า 48 ถ.คุ้มเกล้า แขวงลำปลาทิว เขตลาดกระบังกทม.10520 เบอร์โทร.084-6364455 เขาบอกว่าไม่ได้เข้าเว็บโดยใช้ยูสเซอร์ จะเปิดดูเฉยๆและเขาจะโทร.มาหาแล้วคุยดีมาก ให้คิดราคาค่าชุดสีด้านข้างซ้ายขวาของNSR RR
ก็เลยถอดจากรถสภาพสมบูรณ์และมีสำรองอีก 1 ชุดหูยึดหัก 1 ข้างส่งไปให้เลือกกลัวไม่ตรงรุ่น  พอได้รับพัสดุแล้ว( เมียเป็นคนรับ ) ก็บอกว่าไม่ได้อยู่ที่บ้านเมียเป็นคนรับพัสดุออกต่างจังหวัดกับเจ้านาย( บอกอีกว่ามีเจ้านายใหญ่มาก มีปัญหาอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้ )
แล้วบอกให้ถอดชุดปั้มดิสเบรคหน้า-หลัง ครบชุดของNSR ให้จัดส่งไปให้อีก จะโอนเงินไปให้พร้อมกัน พอดีติดวันหยุดก็เลยยังไม่ส่งให้ ต่อมาวันที่จะส่งชุดเบรค ก็เลยโทร.ถามว่าโอนเงินให้ค่าอะไหล่ที่ส่งไปให้ก่อนหน้านี้แล้วหรือยัง เขาก็บอกว่าชุดสีพวกนั้นแตกหักหมด ก็เลยบอกให้ส่งคืนก็ได้  เขาก็บอกว่าจะส่งคืนแต่ก็เงียบ  ถ้ามันแตกหักจริงเขาก็คงจะโทร.บอกก่อนหน้านี้ ความจริงเรื่องขายอะไหล่คนขายก็แพ็คเป็นอย่างดี ไม่ได้ใส่กล่องแต่ใช้กระดาษห่อหุ้มและใช้กระดาษกาวสีน้ำตาลพันหลายรอบ และอะไหล่ที่เป็นของแท้จะไม่แตกหักง่าย เคยส่งชุดสีLSไปจังหวัดกาญจนบุรีก็ทำแบบนี้ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยค่ะ มีติดระวังแตก!!!ด้วย
เสียความรู้สึกมากๆ"
        กรณีนี้เปนการส่งอะไหล่ให้ก่อน ก่อนโอนเงินครับ น่าเห็นใจคนขายครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

@@TaJung@@

เอาอีกแล้ว  พวกปลวกอยากได้อะไหล่  แต่ให้ส่งของให้ก่อนแบบนี้  เวร...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

สองzx korat

โปรดระวัดระวังบุคคลจำพวกนี้ให้ดี ยังมีแอบแฝงอีกเยอะครับ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

ลมโชย...BANG NA

ต่อไปนี้ผมจะยืนยันคำตอบเดียวไม่โอนก่อนก้ไม่ขายครับ เพราะเราไม่โกงแน่นอน 55555
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

jaeamoto

เมื่อไหร่มันจะหมดไปจากโลกนี้สักที ไอ้พวก...นี้   โครตเบื่อเลยแบบนี้  บางคนเล็กๆๆน้อยก็เอา โรคจิต
ใครจะว่ากรูบ้าก็ยอม
[/url

peterr ser L1

ผมคนหนึงเลยคับ ที่ส่งของก่อนแล้วโอนทีหลัง แต่ลูกค้าของผม แต่ละคนดีสุดยอดครับ :D  แต่ถ้าไม่เคยซื้อของผม ผมไม่ให้ของก่อนนะคับ ต้องโอนก่อนคับ  กลัวโดน :-[
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

makatho_2T_PL

อ้างจาก: peterr ser L1 เมื่อ กันยายน 22, 2012, 02:08:14 ก่อนเที่ยง
ผมคนหนึงเลยคับ ที่ส่งของก่อนแล้วโอนทีหลัง แต่ลูกค้าของผม แต่ละคนดีสุดยอดครับ :D  แต่ถ้าไม่เคยซื้อของผม ผมไม่ให้ของก่อนนะคับ ต้องโอนก่อนคับ  กลัวโดน :-[

ส่งเซอร์ท้ายแอลมาให้ผมคันสิครับเสี่ยปีเตอร์ รถถึงมือเดี๋ยวจ่ายเงินครับ ไม่โก๊ง ไม่โกง นะ

suriya5822

คนขายก็อยากขายของ คนซื้อก็อยากได้ของ ทั้งสองฝ่ายควรมีจิตสํานึกครับถ้าไม่มีอย่ามาเล่นเลย >:(

FON-KANG-R-RAY-

ปีเตอร์เขาโหดนะครับเคยเจอตัวจริงดันมายืนอยู่ข้างผม
/ฝน พิษณุโลก

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

minisport

ชีวิตคือการเสี่ยง แต่ผมไม่อยากเสี่ยงแบบนี้
ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี