Main Menu

2t วังโป่งคลับ คร๊าบ

เริ่มโดย kagwangpong, กุมภาพันธ์ 18, 2013, 08:24:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

kagwangpong

ป๋องทีสปอตร์เล่นเราแล้วถูกคู่เดียว

JO WANGPONG

อ้างจาก: kagwangpong เมื่อ มีนาคม 17, 2013, 06:16:53 หลังเที่ยง
ป๋องทีสปอตร์เล่นเราแล้วถูกคู่เดียว
เปนไง วันเฉลิม ตูโดนซะ ดีนะที่ไม่โดนน๊อค  ตูละเซ็งเปด

JO WANGPONG

อาทิตย์นี้โสดทั้งอาทิตย์เด้อพี่น้อง เมียไปส่งลูกสาวไปหายายที่ ปลวกแดง ระยอง ฮิๆๆๆๆๆๆ   แมวไม่อยู่ หนู........

velocity1000cc

สวัสดีตอนเช้าๆครับท่านโจ+1แรงใจ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

JO WANGPONG

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ มีนาคม 18, 2013, 07:06:38 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้าๆครับท่านโจ+1แรงใจ
สวัสดียามเช้าเช่นกันครับพี่เล่ บวกคืนให้ครับ

eakkachai

สวัสดีพี่โจ...ที่โน้นอากาศร้อนไหม

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

JO WANGPONG

super Tiger

ท่านโจ เดี๋ยวช่วยวางแผนการรวมพล อนุรักษ์ 2 จังหวะ/วังโป่ง .ให้เคลื่อนพร้อมกันนะ จะเจอที่ใหนดี แล้วมาสรุปให้ไปในทิศทางเดียวกัน
เดี๋ยวพี่รอทางชุดตากก่อนว่าจะมาพักที่ถ้ำเสือรึเปล่า แล้วยังไม่รู้ว่าทางท่านกบจะผ่านโข่ทัยเปล่า

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

option09

มาทางไหน จะตั้ง ด่านรอครับ   อิๆๆๆๆๆๆ....  5555++

JO WANGPONG

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ มีนาคม 18, 2013, 01:44:32 หลังเที่ยง
ท่านโจ เดี๋ยวช่วยวางแผนการรวมพล อนุรักษ์ 2 จังหวะ/วังโป่ง .ให้เคลื่อนพร้อมกันนะ จะเจอที่ใหนดี แล้วมาสรุปให้ไปในทิศทางเดียวกัน
เดี๋ยวพี่รอทางชุดตากก่อนว่าจะมาพักที่ถ้ำเสือรึเปล่า แล้วยังไม่รู้ว่าทางท่านกบจะผ่านโข่ทัยเปล่า
รอปรึกษาพี่ต้องดูก่อนครับใกล้ๆจะแจ้งอีกทีครับพี่

somrat

เพื่อน โจ 97 ปล่อยไปหาเนื้อคู่ แล้วเหรอ

JO WANGPONG

อ้างจาก: somrat เมื่อ มีนาคม 18, 2013, 02:24:40 หลังเที่ยง
เพื่อน โจ 97 ปล่อยไปหาเนื้อคู่ แล้วเหรอ
ปล่อยไปแล้วตอนนี้ เหลือคัน 98 อยากขายอยู่สนใจโทรมานะมีราคาพิเศษให้แบบสุดๆๆๆ

JO WANGPONG

อาทิตย์นี้โสดเด้อพี่น้อง  พร้อมรบเด้อ ตลอด 24

kagwangpong

wat Victor

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มีนาคม 18, 2013, 03:09:08 หลังเที่ยง
อาทิตย์นี้โสดเด้อพี่น้อง  พร้อมรบเด้อ ตลอด 24
ออกรบอีกแล้ว........

ศิริวัจน์  กุลณามาก
โทร 0808106674

JO WANGPONG

อ้างจาก: wat Victor เมื่อ มีนาคม 18, 2013, 09:33:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ มีนาคม 18, 2013, 03:09:08 หลังเที่ยง
ออกรบอีกแล้ว........
วันนี้เกบแรงพรุ่งนี้รบเต็มที่เอาให้หลุดโลกเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

kagwangpong

จัดไปจัดไปท่านโจ  อยากมากผมมีทริปแนะนำให้ออกเก็บงานกับผมสิรับรองขี่รถทั้งวัน

JO WANGPONG

JO WANGPONG

เงียบเหงาจังวุ้ยยยยย ชาววังโป่ง