Main Menu

ถอดหัวใจ ยัยส้มตัวแสบ...

เริ่มโดย Runingguy, กรกฎาคม 20, 2008, 08:07:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Runingguy

เริ่มรื้อก่อนครับ เครื่องซ้ายเสร็จแล้ว ได้เวลายัยส้มแล้ว..นอนก่อนพรุ่งนี้ค่อยผ่าครับ

ช่องพรอท์ไอดีถอดชุดหรีดมา สะเก็ดทองยังมีให้ชมอยู่

รื้อให้หมดอย่าให้เหลือ

เศษสะเก็ดทองเหลืองที่ใหลมากับน้ำมันเครื่อง
h=235&i=2007081209hg2.jpg][/URL]
เน่าสุดๆ

สภาพที่ข้อเหวี่ยงไปขูดกับขอบเบาซีลครับ เยินครับ.. :-[

แหว่งไปเลยครับข้อเหวี่ยง อาการหนักครับงานนี้  :'( งอนทีเอาเรื่องเหมือนกัน

หมดแล้วครับรูป งานนี้คงต้องเปลี่ยนใหม่หมดครับ ยันข้อเหวี่ยงเลยรูปเยินเยอะครับ แคร้งเครื่องต้องเอาไปแต่งเบาซีลอีก โอ้ย... :'( :'( แต่ก็ต้องทำเฮ้อออออ....ขอบคุณที่ติดตามชมกันครับ
      อยากถ่ายมาให้ดูเยอะๆนะครับ แต่อารมณ์เซ้งกับสภาพที่พังมันแรงมากๆ ไม่มีใจถ่ายแล้วครับ ตอนนี้ข้อเหวี่ยงไปอยู่ในถังพร้อมชังกิโลขายแหละ มันเยินแบบไม่กล้าเอากลลับมาใช้เลย..รมณ์เสีย ???

EAK

สรุปแล้วมันพังไปถึงขั้นใหนอ่ะท่าน    แค่ลูกปืนก้านแตก  ไม่น่าไปขนาดนี้นะ ... ;) ;)

Runingguy

ลูกปืนก้านไม่แตกครับ ถดออกมาเอาโซล่าล้างดูลูกปืนไม่เป็นไรเลยที่เป็นน่ะ เบาลูกปืนข้างข้อแตกทำให้ข้อเหวี่ยงหมุนเอียงไปคูดกับแคร้ง และเศษทองนั้นคือเศษของตับเป็ดที่แหว่งเยอะมาก รวมกับเศษแคร้งไปรวมตัวกันอยู่ในลูกปืนก้าน ทำให้ไม่หมุน แต่พอล้างและเป่าลมเป็นว่ามันไม่แตก

EAK

อืมมๆ   อาการหนักกว่าที่คิดเลยนะนี่  .... :-\

Runingguy

อ้างจาก: krr150 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2008, 09:08:37 หลังเที่ยง
อืมมๆ   อาการหนักกว่าที่คิดเลยนะนี่  .... :-\
งานเข้าครับ แคร้งฝั่งคลัชคงไม่ใช้อ่ะ คงเอาแคร้วฝั่งหมายเลขไปลงกับแคร้งชุดใหม่เลยดีกว่า สำรองไว้แหละ :D

kamkam

ขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆ นะครับ เก่งจังผม ทำได้อย่างมากก็เปลี่ยนใส้กรอง -*-

Runingguy

อ้างจาก: kamkam เมื่อ กรกฎาคม 21, 2008, 08:31:15 หลังเที่ยง
ขอให้ซ่อมเสร็จเร็วๆ นะครับ เก่งจังผม ทำได้อย่างมากก็เปลี่ยนใส้กรอง -*-
เหอๆๆๆ..ตอนประกอบน๊อตเหลือตรึม ;D ;D ;D ;Dเราทำเองสบายใจสุดครับ

chalala

อ้างจาก: Runingguy เมื่อ กรกฎาคม 21, 2008, 08:35:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kamkam เมื่อ กรกฎาคม 21, 2008, 08:31:15 หลังเที่ยง
เหอๆๆๆ..ตอนประกอบน๊อตเหลือตรึม ;D ;D ;D ;Dเราทำเองสบายใจสุดครับ

แหมๆ เทพบอมสุดยอดอยู๋ แล้ว สู้ๆ  ;D ;D ;D

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

Runingguy

อ้างจาก: chalala เมื่อ กรกฎาคม 21, 2008, 10:13:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Runingguy เมื่อ กรกฎาคม 21, 2008, 08:35:44 หลังเที่ยง

แหมๆ เทพบอมสุดยอดอยู๋ แล้ว สู้ๆ  ;D ;D ;D
คงทันมิตติ้งนี้แหละ.......(มั้ง)

yawada

ตอนนี้เป็น ยัยส้มตัวแสบ แต่ต่อไปมันจะเป็น น้องส้มคนสวยนะคร๊าบบบบ
สู้ๆครับผม
เกิดเป็นคนยากจนก็ช่างมัน
ข้อสำคัญอย่าได้เจ็บ อย่าได้ไข้
มีเหล้ากิน มีคนเอาใจ
เทลงไปยกขึ้นทันที
เอ้า กรึ๊บ กะ ระ รึ้บ กรึ๊บๆ

Runingguy

อ้างจาก: yawada เมื่อ กรกฎาคม 22, 2008, 07:49:19 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้เป็น ยัยส้มตัวแสบ แต่ต่อไปมันจะเป็น น้องส้มคนสวยนะคร๊าบบบบ
สู้ๆครับผม
เปลี่ยนให้ใหม่ ไม่รู้จะเลิกทำตัวเกเรป่าว งอแงตลอดช่วงหลังๆ ;D

chao_kr150sp

มีทั้งสถานที่ ทั้งอุปกรณ์ ทั้งประสบการณ์

สุดยอดดีจังพี่บอม  ;D

Runingguy

อ้างจาก: KR150SP สีน้ามเงิน เมื่อ กรกฎาคม 23, 2008, 12:34:13 ก่อนเที่ยง
มีทั้งสถานที่ ทั้งอุปกรณ์ ทั้งประสบการณ์

พี่มันก็ได้แค่นี้แหละ..ทำในสิ่งที่เรารัก :D

skylineztune

อ้างจาก: Runingguy เมื่อ กรกฎาคม 23, 2008, 02:06:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: KR150SP สีน้ามเงิน เมื่อ กรกฎาคม 23, 2008, 12:34:13 ก่อนเที่ยง

พี่มันก็ได้แค่นี้แหละ..ทำในสิ่งที่เรารัก :D
แค่นี้ก็เหลือๆแล้วครับ...... ;D ;D ;D

hugo

;)
คุณบอมครับ มีอาการอะไรก่อนป่าวครับก่อนที่จะน๊อคไป
แบบมีดังก๊อกแก๊กอะไรบ้างป่าวครับ ถามใว้เป็นประสปการณ์

Runingguy

อ้างจาก: hugo เมื่อ กรกฎาคม 24, 2008, 08:36:21 ก่อนเที่ยง
;)
คุณบอมครับ มีอาการอะไรก่อนป่าวครับก่อนที่จะน๊อคไป
แบบมีดังก๊อกแก๊กอะไรบ้างป่าวครับ ถามใว้เป็นประสปการณ์
ไม่มีเสียงอะไรเลย แต่ช่วงลากเกียร5มันอืดๆ สักพักนึ่งแล้วเครื่องก็หยุดทำงาน ;D

meengineer2004

สู้เขาครับคุณบอม ขอบอกนะว่า เซอปิโก เป็นรถที่ผมชอบมากอีกรุ่น แต่ปล่อยไปแล้วให้กับลูกน้องที่ทำงาน
เพราะมันขอเช้าขอเย็น   ผมเลยต้องขี่น้องแดง (N) แต่ขอบอกเมื่อยโครตๆ ขี่ไปขี่มาทำให้นึกถึงน้อง เซอ จริงๆ

Runingguy

อ้างจาก: meengineer2004 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2008, 11:20:55 ก่อนเที่ยง
สู้เขาครับคุณบอม ขอบอกนะว่า เซอปิโก เป็นรถที่ผมชอบมากอีกรุ่น แต่ปล่อยไปแล้วให้กับลูกน้องที่ทำงาน
เพราะมันขอเช้าขอเย็น   ผมเลยต้องขี่น้องแดง (N) แต่ขอบอกเมื่อยโครตๆ ขี่ไปขี่มาทำให้นึกถึงน้อง เซอ จริงๆ
เอากลับมาโดยด่วน  ;D ;D ;D

meengineer2004

เอากลับไม่ทันแล้วครับ มันเอากลับไปบ้านมันล้วครับ เสียดายเหมือนกันครับ
ใจจรงก็อยาก ไปสอยแถวทรัพย์เจริญ ใหม่นะครับ แต่ตอนนี้โดน
ผบ.ทบ. คุมเรื่องเงินแล้วครับ แหมๆๆมันเก็บทุกเม็ด  ตอนนี้เลยกระดิกตัวไม่ได้เลยครับ
เพราะมันมีดโกนมาขู่ 555

Runingguy

อ้างจาก: meengineer2004 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2008, 04:19:28 หลังเที่ยง
เอากลับไม่ทันแล้วครับ มันเอากลับไปบ้านมันล้วครับ เสียดายเหมือนกันครับ
ใจจรงก็อยาก ไปสอยแถวทรัพย์เจริญ ใหม่นะครับ แต่ตอนนี้โดน
ผบ.ทบ. คุมเรื่องเงินแล้วครับ แหมๆๆมันเก็บทุกเม็ด  ตอนนี้เลยกระดิกตัวไม่ได้เลยครับ
เพราะมันมีดโกนมาขู่ 555
ไม่ได้กลัวนะ แต่ไม่อยากทำ ;D ;D ใช่ป่ะ..เหมือนกัน..อิอิ ;D